spiderman_hqc

Hổm rày hơn 1 tuần vào MediaFire không dc, vào Facebook MediaFire thì nó thông báo sever đầu năm quá tải & quảng cáo trên trang bị lỗi nên load lâu hay load không dc. MediaFire nó xin lỗi fanpage & thông báo xin người dùng chờ. Hôm nay thì lúc vào dc, lúc vào không dc. Vì vậy mình khuyến cáo tất cả người VN ai đang xài MediaFire (hơn 90%) thì hãy cẩn thận lưu trữ hết dữ liệu vào ổ cứng vật lý của mình hay web khác đi, muốn tải gì thì đỡ dc cái vụ load không dc & nỗi lo mất dữ liệu. MediaFire tuy lớn top thế giới nhưng có thể trò chơi nào cũng có lúc Game Over đấy. Có thể năm nay MediaFire sẽ tăng cường mấy cái vụ MediaFire Pro (hay không chừng nhiều người tải quá cần gì muốn tải không dc thì toi. (Cái sever của MediaFire mấy chục ngàn TB đang dần cạn kiệt...)

--->2 host free ngon như MediaFire mình dùng để sơ-cua:

-DropBox

-Box.com

Osmund

dạo nì hình như chỉ có vnpt bị ảnh hưởng, chứ mà fpt xài tốt mà, vào ầm ầm, lâu lâu nó khìn khìn tí, chút xíu sau lại ok.

nhưng if mún dự phòng sang host khác thì cũng ok thôi, v cho chắc ăn

Jackie

tài khoản free mà đòi cho cao , mua tài khoản pro rồi lưu trữ ,

hadohai1985

giả sử MF free không dùng được nửa đổ xô qua box, 1 ngày nào đó box cũng sẽ...

bác chủ thớt chưa gì mà đã

style_more

thanks bác chủ thớt, thiết nghĩ, đồ chùa thì không j là mãi mãi đâu, chia sẽ lưu ở nhiều nơi là chắc cú

Nethanel

Mediafire quả thật lúc này khìn khìn, có khi vào không được, có khi vào được mà không download được mới ac

duykaka54

anhkhung50 vô vẫn b2inh thường Nhiều lúc không vào được. Phát chán . Chả có nhẽ lại cầm búa.......

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ảnh hưởng của yếu tố văn hóa, ngôn ngữ đến các hoạt động marketing thương mại quốc tế? Hãy cho ví dụ và phân tích Luận văn Kinh tế 0
Z Hãy tìm phong cách thời gian cá tính cho cá nhân của bạn Thị trường, Mua bán 0
D Bằng những quy định của Luật thuế xuất khẩu, thuế nhập khẩu năm 2016, hãy chứng minh thuế nhập khẩu Luận văn Kinh tế 0
N Dựa vào luật Thương mại quốc tế đã học , hãy phân tích nội dung hiệp định Thương mại song phơng Việt Luận văn Kinh tế 0
D hãy kể tên một số tấm gương về tự hoàn thiện bản thân Văn học thiếu nhi 0
D Em hãy tả một loại cây ăn quả mà em biết Văn học thiếu nhi 0
D Từ bài Bàn luận về phép học của La Sơn Phu Tử Nguyễn Thiếp, hãy nêu suy nghĩ về mối quan hệ giữa học Văn học 0
D Bằng tri thức tâm lý học hãy phân tích mối quan hệ giữa nhận thức tình cảm ý chí. Ý nghĩa thực tiễn Văn học 0
D Từ hiện tượng cá chết hàng loạt tại ven biển miền Trung, anh chị hãy viết một bài văn nghị luận trìn Văn học 0
R Bằng tri thức tâm lý học hãy phân tích mối quan hệ giữa nhận thức- tình cảm- ý chí. Ý nghĩa thực tiễ Y dược 0

Các chủ đề có liên quan khác