Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By Ngage284
kenlambor đã viết:Mình là dân MMO chuyên chiến PTC + Captcha, khi qua chiến trang web-ip.ru quả thật là bất ngờ!!!!! :good:
Thứ nhất là chỉ làm vài click chuột có ngay vài rup :clapping:
Thứ hai là mỗi khi request payout ngay lập tức rất mát tay :grin: mà min pay chỉ vỏn vẹn 5 rup!!!!
Thiết nghĩ gõ captcha để có được 1$ bạn phải bỏ ra khá nhiều thời gian và công sức của mình :amen: , nhưng với web-ip.ru thì lại khá dễ dàng làm đủ gần 30 rúp là có ngay 1$, còn PTC thì click muốn chết lâu lắm mới nhận được tiền :banghead:
:P Mình like mạnh web-ip.ru này lắm, mình muốn hỏi bạn Ngage284 là về vụ reset modem để làm các job, mình chưa rõ lắm. Như là làm 1 job phải chờ 24 tiếng sau mới có thể làm tiếp job đó.Nếu vậy mình làm xong job đó, chờ 3 tiếng rồi reset modem sau đó vào lại là có thể làm được job mình đã làm sao bạn Ngage284 ;)
Trong quá trình làm mình thấy một vài job không biết làm (ngoài google), bạn Ngage284 có cách chiến nào với mấy job khác google không share cho mọi người đi. Tiếc là mình đã tham gia web.ip-ru này trước khi đọc được topic of bạn, nên không thể làm ref được :D . Anh em vào làm ref cho Ngage284 để bạn ấy có động lực giúp chúng ta làm thêm nhiều job đi nào

Cái vụ reset modem thì thế này : 1 ngày 1 acc của bạn được làm tối đa 100 rub nhé.Nếu bạn muốn kiếm hơn 100 rub thì reset modem để có IP mới,lập acc mới và cày tiếp ( nên nhớ cày 2 acc trên cùng 1 IP là nó ban IP cả ACC luôn đấy,mất trắng luôn ).
Còn cái job nó quy định sau khi làm xong phải chờ 24 tiêng mới được làm tiếp. thế nên nếu bạn muốn làm tiếp thì canh giờ GMT của NGa ( kém Vn 3 tiếng ) mà reset modem chiến tiếp

Còn 1 đièu nữa là mình làm các job chủ yếu là job clink copy vì nó dễ ăn và nhanh.Chứ làm các job 1 -2 rub hay 20 -30 rub thì khó ăn lắm vì chưa hiểu cơ chế gửi kết quả của nó .Sau 1 thời gian làm thì mình rút ra được có 1 số job trả tiền cao thì các job này bắt nhiệm vụ mình là đăng kí 1 trang web và gửi mail xác nhận cho nó.Cơ cấu gửi y như kiểu job copy clink nhưng thay link = copy mail xác nhận mình đăng kí.Có 1 số job nó còn bắt mình sau khi đăng kí phải post bài trong forum của nó ( kiểu spam ) và gửi link cho nó :D.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Ngage284
thphucbt đã viết:số WMID và WMR-кошелек
2 số đó là cái gì vậy anh.
Nếu có tạo thì tạo làm sao vậy anh
Mong anh chỉ dùm em.

Số WMID là số tài khoản chính của web money.Muốn xem nó thì sau khi đăng kí web money,đăng nhập web money vào phần Menu sẽ có

Còn WMR thì sau khi bạn đăng kí web money bạn sẽ tạo được WMZ như trong bài này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sau khi create WMZ thì bạn vào trong web money sẽ có như thế này

Và bạn ấn vào dấu ( + ) ngay cạnh WMZ để tạo WMR. Vào sau khi tạo WMR bạn ấn vào WMR sẽ có số tk WMR.
Có gì cứ hỏi nhé :D
By kenlambor
#418984 à mình hiểu rồi Thank bạn Ngage284 nhé :clap: thế mình làm account này xong lại reset modem rồi reg 1 account mới mà chiến :P vậy còn WMR & WMID? mình dùng chung hay tạo 1 account mới hả bạn? :scare:Trước giờ mình chỉ chiến click google thôi còn mấy job kia mình chưa chiến, job nào mà đký acc rồi paste email để xác nhận bạn có thể đăng lên topic này mã số công việc của nó không :grin:cho mọi người khỏi mất công mò. :D giờ thì reset modem làm ref bạn Ngage284 ủng hộ thôi :amen:
By Ngage284
kenlambor đã viết:à mình hiểu rồi Thank bạn Ngage284 nhé :clap: thế mình làm account này xong lại reset modem rồi reg 1 account mới mà chiến :P vậy còn WMR & WMID? mình dùng chung hay tạo 1 account mới hả bạn? :scare:Trước giờ mình chỉ chiến click google thôi còn mấy job kia mình chưa chiến, job nào mà đký acc rồi paste email để xác nhận bạn có thể đăng lên topic này mã số công việc của nó không :grin:cho mọi người khỏi mất công mò. :D giờ thì reset modem làm ref bạn Ngage284 ủng hộ thôi :amen:

Bạn tạo hẳn 1 acc mới và đăng kí lại luôn 1 acc web money lấy WMID và WMR mới nhé.Vì 1 acc web ip chỉ dùng 1 WMID và 1 WMR thôi ;)..Để từ từ rồi mình cóp mấy job 1 -2 rub lên cho mọi người cùng làm luôn nhé.Mình không làm mấy job này nhiều ,cũng đang trong giai đoạn nghiên cứu thôi. :))
By cola090611
#420594 Chị Nga ơi, lúc em đăng nhập vào rồi, sau khi chọn mục "Nhiệm vụ" thì nó hiện lên cái ô với dòng chữ như thế này:

Để tiếp tục, bạn phải cấu hình tùy chọn "

thêm bảo vệ tài khoản

. "

Mức độ bảo vệ:
Cao (đề nghị)
Trung bình
Kiểm soát dữ liệu:
Câu hỏi an toàn:
Kiểm soát phản ứng:

Em có thử điền thông tin vào ô "Câu hỏi an toàn" và " Kiểm soát phản ứng rồi" nhưng bấm "Lưu cài đặt" thì không được. Chị biết tại sao nó như thế không? Và em cần điền thông tin gì?

Em Thank chị.
By kenlambor
bongngo07 đã viết:anh chị ơi cho e hỏi,khi có tiền trong web-ip thì làm sao để chuyển tiền đó sang ví của mình ở webmoney ạ?

Muốn rút được tiền, trước hết bạn phải có đủ 5 rúp thì mới được rút nhen. Bạn xem hình mình có chụp lại minh họa cho dễ hiểu nè. Chúc bạn kiếm được nhiều $
By kenlambor
cola090611 đã viết:Chị Nga ơi, lúc em đăng nhập vào rồi, sau khi chọn mục "Nhiệm vụ" thì nó hiện lên cái ô với dòng chữ như thế này:

Để tiếp tục, bạn phải cấu hình tùy chọn "

thêm bảo vệ tài khoản

. "

Mức độ bảo vệ:
Cao (đề nghị)
Trung bình
Kiểm soát dữ liệu:
Câu hỏi an toàn:
Kiểm soát phản ứng:

Em có thử điền thông tin vào ô "Câu hỏi an toàn" và " Kiểm soát phản ứng rồi" nhưng bấm "Lưu cài đặt" thì không được. Chị biết tại sao nó như thế không? Và em cần điền thông tin gì?

Em Thank chị.

Hì, mình không phải là chị Nga mà bạn cần hỏi nhưng thấy ngứa tay nên để lại vài lời comment. Bạn thử chụp hình lên cho mình xem nó như thế nào, bạn nói bấm "Lưu cài đặt" không được là nó báo lỗi ra sao hay là bấm vào mà nó không hiện ra gì cả?
Theo kinh nghiệm mình sử dụng chrome, khi mình dịch web-ip.ru sang tiếng việt thì đôi khi mình click chuột vào một liên kết nào đó ... nó không hiện ra gì cả phải refersh trang web lại mới được. Tại sao bạn đăng nhập vào lại hiện thông báo này? Là vì web-ip.ru thiết lập chế độ bảo mật bằng câu hỏi & câu trả lời, bạn phải nhớ câu trả lời khi bạn tạo nó. Chúc bạn kiếm được nhiều $
By Ngage284
#420654 @kenlambor: thanks rep mọi người hộ mình nhé :D
Chào cả nhà ngày mới tốt lành.
Sắp tết rồi,cố gắng cày kéo nào :D
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym