bongngo07

hi thank c nhé :) mà c có bí quyết j làm nhanh vậy,e clik rùi copy mà 1 h không thể làm nổi 20 job :((

Ngage284

bạn nên mở 10 tab nhiệm vụ 1 làm cho nhanh.
Nên nhớ làm đúng theo clip này

đừng có mở 1 lúc 3 cái quảng cáo google khác nhau.Bọn nó ban IP với tài khoản thì húp cháo cả lũ đó bạn

cola090611

Trích dẫn từ kenlambor:
Trích dẫn từ cola090611:
Chị Nga ơi, lúc em đăng nhập vào rồi, sau khi chọn mục "Nhiệm vụ" thì nó hiện lên cái ô với dòng chữ như thế này:

Để tiếp tục, bạn phải cấu hình tùy chọn "

thêm bảo vệ tài khoản

. "

Mức độ bảo vệ:
Cao (đề nghị)
Trung bình
Kiểm soát dữ liệu:
Câu hỏi an toàn:
Kiểm soát phản ứng:

Em có thử điền thông tin vào ô "Câu hỏi an toàn" và " Kiểm soát phản ứng rồi" nhưng bấm "Lưu cài đặt" thì không được. Chị biết tại sao nó như thế không? Và em cần điền thông tin gì?

Em Thank chị.

Hì, mình không phải là chị Nga mà bạn cần hỏi nhưng thấy ngứa tay nên để lại vài lời comment. Bạn thử chụp hình lên cho mình xem nó như thế nào, bạn nói bấm "Lưu cài đặt" không được là nó báo lỗi ra sao hay là bấm vào mà nó không hiện ra gì cả?
Theo kinh nghiệm mình sử dụng chrome, khi mình dịch web-ip.ru sang tiếng việt thì đôi khi mình click chuột vào một liên kết nào đó ... nó không hiện ra gì cả phải refersh trang web lại mới được. Tại sao bạn đăng nhập vào lại hiện thông báo này? Là vì web-ip.ru thiết lập chế độ bảo mật bằng câu hỏi & câu trả lời, bạn phải nhớ câu trả lời khi bạn tạo nó. Chúc bạn kiếm được nhiều $

Thank anh/chị đã trả lời. Em đã vào được rồi ạ. Và đang cày. Có gì không hiểu em sẽ hỏi ạ. :)

luongbaolong

chi ngage284 oj, em moi choi web-ip.ru nen con kem lam, chi co the de yahoo chi dc không z
yahoo em la luong_bao_long

Các chủ đề có liên quan khác