Ace ai biết giúp m nhé. Chẳng là vừa nãy vừa down cái ubuntu về,ngồi cài.đang phân vùng thì bấm nhầm cái gì đó.dẫn đến mất hết tất cả dữ liệu và cả phân vùng nữa.bây giờ ổ cứng không còn bất cứ thứ gì nữa nên không vào được windows mà phục hồi.hic.bây giờ m nhờ mọi người ai biết cách cứu mà không phải vào windows thì giúp m.m sẽ tks nhiệt tình.hic.giúp m với.

---------- Bài thêm lúc 18:18 ---------- Bài trước là lúc 18:00 ----------

Giúp me ....

thanh.phong82

Cứu bằng răng à

Cài lại windows đã, xem có trình phục hồi dữ liệu nào không thì download về thử xem, may ra

k biết đĩa hirent boot có chức năng cứu dữ liệu không, không thì cứ cài lại windows rồi dùng phần mềm recovery ý, trước bạn mình cũng bị.nhưng không phải định dạng nào cũng khôi phuc được đâu. bác thử tham khảo cái nhé.

Emil

ntlinh_nl92 k biết đĩa hirent boot có chức năng cứu dữ liệu không, không thì cứ cài lại windows rồi dùng phần mềm recovery ý, trước bạn mình cũng bị.nhưng không phải định dạng nào cũng khôi phuc được đâu. bác thử tham khảo cái nhé. nhưng bây giờ ổ cứng nó không còn phân vùng (C,D,E) nữa.cài lại windows thì có nghia là sẽ chỉ có 1 phân vùng duy nhất.vậy thì dữ liệu sẽ mất vĩnh viễn rồi.thà nó còn phân vùng thi mình phục hồi cũng xong rồi.hic.

unghp

Đi cả HDD thì chỉ có cách tháo nó ra , cắm vào máy khác và dùng phần mềm scan xem có thể cứu được những gì thôi .

Sherburne

AlfaRomeo Đi cả HDD thì chỉ có cách tháo nó ra , cắm vào máy khác và dùng phần mềm scan xem có thể cứu được những gì thôi . b hướng dẫn m cách kết nối ổ cứng vào máy khác đuợc không?m đang rất cần.

Các chủ đề có liên quan khác