viet_team

khi lướt web, có những trang mình muốn lưu lại link đó để sau này khi có đkiện thì bật lên đọc lại hay các đường dẫn nhưng trang tải phần mềm hay.....vvvv

tuy nhiên vì điều kiện: đang lướt tạm trên máy tính cảu ng khác...ko tiện khi Ctrl+ D....có thể bị xóa Coockie....

mong muốn được giới thiệu một trang web cho phép lưu link các trang đang đọc giở bằng một tài khoản cá nhân tương tự như Gmail...........

thanks!!!!!!!!!!! ai bít thì giwois thiệu nhé

---------- Bài thêm lúc 19:32 ---------- Bài trước là lúc 19:03 ----------

ae ketnooi.com/forum pro đâu hết rùi...sao dạo này pót bài mà chẳng thấy ai comment thế nhỉ.......

LamHong_River

bạn dùng phần mềm xmark đi, thử xem rồi cho mình ý kiến nhé

PhamBo_domdom

halinhxinh bạn dùng phần mềm xmark đi, thử xem rồi cho mình ý kiến nhé
có vẻ hay đấy...thanks nhìu

di_vui_ve

cái này chỉ cần tạo 1 file word rồi copy vào thôi cần gì phải rắc rối thế chứ

VoPhongHieu cái này chỉ cần tạo 1 file word rồi copy vào thôi cần gì phải rắc rối thế chứ copy link rồi save vào word , xưa giờ tui chỉ làm theo cách này cho tiện , khỏi phải acc iết web wiết gì hết !

phần mềm này chỉ dùng dc cho fifox thui bạn ạ, có phần mềm nào tương tự mà chạy trên chome không bạn nhỉ ?

be_buu

hì....đấy là khi bạn đang sử dụng máy tính nhà bạn...đang nói là sử dụng máy tính ng khác mà...nếu copy vào word mà trong tay lại không có USB thì làm sao mà copy vào máy được.....mà nén lại rùi upload lên Mediafire thì đúng là quá mất thời (gian) gian.........................

---------- Bài thêm lúc 12:53 ---------- Bài trước là lúc 12:52 ----------

cái này chỉ sử dụng được vs firefox...hơn nữa cũng không thực sự tiện lợi,...dùng máy tính ng khác lại phải chạy đi tìm Xmarrks cài ./....................có cái nào khác hay hơn không nhỉ ?

Gwydre

nevercry1 bấm Ctrl+D

bookmark lại thôi đang lướt tạm trên máy tính cảu ng khác...ko tiện khi Ctrl+ D....có thể bị xóa Coockie....
mong muốn được giới thiệu một trang web cho phép lưu link các trang đang đọc giở bằng một tài khoản cá nhân tương tự như Gmail...........

đọc kĩ hộ mình cái......

tientien1381

hieudaica2391 đang lướt tạm trên máy tính cảu ng khác...ko tiện khi Ctrl+ D....có thể bị xóa Coockie....

đọc kĩ hộ mình cái...... hehe cứ vào ketnooi.com/forum mà lưu ,mục chit chat đó không bị ban đâu

dat2004_nd

hieudaica2391 đang lướt tạm trên máy tính cảu ng khác...ko tiện khi Ctrl+ D....có thể bị xóa Coockie....

đọc kĩ hộ mình cái...... vậy có gì khó đâu

vào yahoo send link đại 1 người

xong về nhà bấm F3 xem lại

hay lưu vào file doc hay txt gì gì đó xong up lụi lên 1 host nào cũng được mà ( up vào acc kẽo tìm link lại nữa )

himura_nachiko

lưu các link mình KẾT vào text, có chú KẾT phía đuôi cho dễ biết rồi post cái text đó lên mf = tài khoản của mình.

Các chủ đề có liên quan khác