trungnhutinfor

Share Cookie Acc Vip Fshare.vn - Không lo đổi pass!

Code: Thông tin acc:

Hạn dùng:15-02-2012

Hướng dẫn: các pác xem chỉ dẫn sử dụng file cookie ở đây nha:

Down file cookie:

PassUnRAR:

duc2ht

Ps: Đề nghị các bạn sử dụng acc k thay đổi bất kỳ thông tin j của tài khoản của mình, nếu k mình sẽ ngừng share acc! Thank!

7 lượt thank/49 lượt down :-((. Share cho các pác mà Thank thì ít quá, chuẩn bị xem xét lại chuyện share này

Balgaire

n_tienloi Thank 1 tấm lòng! Cách share này của bác ngày càng được ưa chuộng rồi đấy nha. Sắp được coi là phát kiến vĩ đại rồi đấy

---------- Bài thêm lúc 09:01 ---------- Bài trước là lúc 08:59 ----------

duc2ht Share Cookie Acc Vip Fshare.vn - Không lo đổi pass!

Code: Thông tin acc:

Hạn dùng:10-02-2012 Hướng dẫn: các pác xem chỉ dẫn sử dụng file cookie ở đây nha:

Down file cookie:

PassUnRAR:

duc2ht

Thank chủ top. Không sao có thể add Cookie vào được bác ah. Sao ấy nhỉ?

khi mình add vào firefox thì hiện ra la import 3 cookies mà f5 rồi không hiện ra tài khoản như của bạn là sao vậy?

vietanh0411 khi mình add vào firefox thì hiện ra la import 3 cookies mà f5 rồi không hiện ra tài khoản như của bạn là sao vậy? mình vừa thử xong, vẫn sử dụng bt mà bạn, bạn check lại nhé!

mikehonda Nó đòi nhập cả email nữa vậy email nó là gì ? Bạn làm theo chỉ dẫn tại:

Không cần email gì cả

---------- Bài thêm lúc 11:58 ---------- Bài trước là lúc 11:56 ----------

doanhtu0703 He he, acc dùng ngon Thanks nhiều ! Phim trên pub toàn up = link fshare .

Có nút thank bên trái kìa bạn :))

magician305

khachuy2705 Thank tinh thần share nhưng mà cái link cookie die rồi bạn ạ mình vừa check xong, link vẫn tốt mà bạn

Các chủ đề có liên quan khác