mình không biết cách tạo nick ảo..... mìng thay có mấy ng có mấy cái nick yahoo ảo ngầu lắm... toàn kí tự ko.... không biết làm sao đẻ có được như vậy

mình cũng biết cách tạo nick ảo nhưng chỉ a-z và 0-9 thôi.. no không cho kí tụ.. vậy có bạn nào bày mình tạo acc có ký tự được hum... Thank nhìu nha

lop05kt

kí tự thì nó chỉ là tên hiển thị thôi,ko phải là tên nick yahoo

nếu muốn lạp nick ảo,b có thể làm như sau

Vào messenger->thông tin tài khoản->điền pass để đang nhạp vào trang yahokéo xuống mục thiết lạp tài khoản->biệt hiệu yahob có thể tao nick ảo

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Anh (chị) hãy trình bày suy nghĩ của mình vể “bệnh thành tích” – một “căn bệnh” gây tác hại không nh Văn học 0
Q Anh/chị hãy trình bày suy nghĩ cùa mình về hiện tượng “bệnh vô cảm” hiện nay trong đời sống chúng ta Văn học 0
F Anh (chị) hãy viết bài văn ngắn (khoảng 600 từ) trình bày suy nghĩ của mình về câu ngạn ngữ sau: Văn học thiếu nhi 0
F Em hãy viết một bài văn hoàn chỉnh trình bày những hiểu biết và những suy nghĩ, tình cảm của mình về Văn học thiếu nhi 0
D Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về tình "mẫu tử" Văn học 0
K Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về câu nói của Democrite: “Ai không có một người bạn chân ch Văn học 0
K Hãy trình bày quan điểm của mình trước cuộc vận động “nói không với những tiêu cực trong thi cử và b Văn học 1
L Vấn đề chửa hộ, đẻ thuê ở nước ta hiện nay và trình bày quan điểm của mình về vấn đề này Tài liệu chưa phân loại 0
H Làm thế nào để tự tin khi trình bày các bạn, sắp tới mình sẽ giới thiệu về sản phẩm mới của công ty Việc làm 1
J Ai bày mình đổi màu nền trong Windows 8.1 với? Hỏi đáp Tin học 4

Các chủ đề có liên quan khác