Phần mềm hữu ích với Internet
By heomay_7
#395973 Khi lập facebook mình lại lấy tên la nick name. Giờ mình muốn thay đổi lại tên của mình để bạn bè dễ dàng nhận và tìm kiếm dễ hơn. Ai biết sẻ chia cho mình với nhé. Thanks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ch0c0ly_bjbj
#395984 Nếu bạn dùng tiếng anh thì làm như này : Chọn Account>>>Account Settings>>>Trong mục Name chọn Change xong chọn save changes là được.

Nếu dùng tiếng việt thì làm như này : Chọn Tài Khoản>>>Thiết lập tài khoản>>>>Trong mục Tên chọn Thay đổi xong chọn lưu thay đổi là được
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
By tri_ctyflp
#395993 Bạn nên để ý thông báo từ hệ thống, có thể phải đợi 12-24 h tên mới mới có hiệu lực, may mắn có thể được luôn!
By dragonred56
#396020 Không dùng các ký tự đặc biệt khi đổi tên nhé.
Còn nếu muốn đặt tên đặc biệt cần làm như topic sau
Hướng dẫn cách đặt tên Facebook có chứa các ký tự đặc biệt,
By keomut_abu
#396060 Minh doi ten rat binh thuong la Echo 3D coffee thui ma no cu bao loi la The name contains too many apostrophes. buc minh lam cac bro oi. hic.
By vnleningrat
#396080 Nếu dùng tiếng việt , làm như này : Chọn Tài Khoản>>>Thiết lập tài khoản>>>>Trong mục Tên chọn Thay đổi xong chọn lưu thay đổi là được cách này có đổi mật (an ninh) khẩu được không
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online