soi_hoang_7

các bạn cần account ở đâu! Hãy click vào host có hình ảnh đó nhé! Nhưng mình chắc chắn đa số các bạn sẽ click 2 cái! (Người Việt Nam mà)

-------------------------------------

BONUS THÊM CÁI HƯỚNG DẪN CHO NHỮNG BẠN CHƯA BIẾT

----- ----- ----- ----- .

Nếu thấy bài viết mình hay, các bạn hãy bấm thanks để mình có động lực tiếp tục post những bài hay hơn! Hơn nữa, để cấp độ mình lên cao thì bài viết sẽ có uy tín hơn với các bạn. Đừng làm ng chỉ vào lấy cookie và đi luôn nhé!Comment 1 câu cho topic đẩy lên để các bạn khác cùng sử dụng!^^

fm_kiss24

Bác share file REG đi

CHo mình hỏi sau khi làm xong, mình vào trang up.4share.vn, thì có ở trang thái đăng nhập ko

Ủng hộ chủ thớt, nhưng mà lưu ý là chỉ dùng được trên IE thôi, vừa thử Import từ IE qua trình duyệt khác thì không được đâu nha

Cormack

Ủng hộ chủ thớt, nhưng mà lưu ý là chỉ dùng được trên IE thôi, vừa thử Import từ IE qua trình duyệt khác thì không được đâu nha

A cũng vừa thử cái này trước rồi Tuấn à, chúng ta có chung ý tưởng nhỉ

---------- Bài thêm lúc 17:29 ---------- Bài trước là lúc 17:26 ----------

thanhphuc3051996 Bác share file REG đi

CHo mình hỏi sau khi làm xong, mình vào trang up.4share.vn, thì có ở trang thái đăng nhập không Bạn hỏi thừa!!!!!!!!!!

Thất bại rồi, chủ topic giảt KẾT giúp với???

OPERATION ABORTED

Bạn cho cái ảnh xem nào!!!!!!!

---------- Bài thêm lúc 17:44 ---------- Bài trước là lúc 17:39 ----------

các bạn khác có import được ko? Lưu ý các bạn là acc fshare nếu có ng đang login thì ng kia sẽ bị logout đó nhé!!!!!!!!

Các chủ đề có liên quan khác