nonlimit

Các trang kiếm tiền PTC uy tín nhất hiện nay bằng chuyện check mail ( Paid to Click):

Donkeymails

Thanh toán: qua LibertyReserve, PerfectMoney, Paypal và Alertpay

No-minium

Thanh toán: : qua LibertyReserve, Paypal và Alertpay

Hits4pay

Thanh toán qua check, visa card

SendEarning

Thanh toán qua Paypal

ValePTR

Thanh toán qua Paypal, LibertyReserve.

Worldwide-cash

Thanh toán qua e-gold, LR, Paypal, Alertpay…

Fusionmails

Thanh toán qua Paypal, LibertyReserve, Alertpay….

Cashforaction

Thanh toán qua Paypal, LibertyReserve, Alertpay….

Tesasteamails

Thanh toán qua Paypal, Alertpay….

Sendmoreinfo

Thanh toán qua check

Các trang gõ captcha uy tín nhất hiện nay :

Kolotibablo

Thanh toán Webmoney

Pixprofit

Thanh toán qua Webmoney, LibertyReserve, Paypal, Alertpay.

Captchabush

Thanh toán qua LibertyReserve

Lookandearn

Thanh toán qua Webmoney, LibertyReserve.

Typethat .

Thanh toán qua Webmoney, libertyReserve

Standalone.entrymania

Thanh toán qua LibertyReserve.

Đây là những trang làm chuyện theo cách đơn giản và uy tín, còn một số cách kiếm tiền theo cách khác mình sẽ test và post sau! Nếu ai mà pro làm hết thì 1 tháng kiếm 500$ là ít.

Chúc các bạn thành công! Và làm chuyện thật nhiều tiền.

kim.longkhanh

Kiếm tiền thật dễ, cùng kiếm tiền đi các bác. Mình hỏi thật chủ top là mỗi tháng bạn kiếm được bao nhiêu vậy, kể thành tích để bà con học theo.

vo_doi_dot_com

Fayca Kiếm tiền thật dễ, cùng kiếm tiền đi các bác. Mình hỏi thật chủ top là mỗi tháng bạn kiếm được bao nhiêu vậy, kể thành tích để bà con học theo. Cũng không dễ đâu bạn, năng nhạt chặt bị thôi.

gonnabcold

kể đi bác chủ . để tất cả người cùng làm em cung muốn làm à bác có biết làm shell không chỉ em nữa biết thì bac Phần mềm inbox nhé

Kiếm tiền theo cách này không dễ dàng chút nào. Đòi hỏi người ta khả năng kiên trì bởi vì công chuyện không đòi hỏi trí tuệ cao ~> KIẾM TIỀN ONLINE KHÔNG BAO GIỜ DỄ CẢ (trừ may mắn)

baby_uyen2003

Bạn nói rõ hơn cho mình hiểu được không? Nghe thấy kiếm tiền làm mình khoái liền. Mình mới học tin nên còn gà lắm, mong bạn chỉ rõ hơn. Thank bạn nhiều

oanh_nh1m

-gõ captcha 1 tuần đứa ngồi siêng lắm gõ 24/24 1 tháng kiếm được 500K là hết sức (đừng nghĩ nhìn gõ captcha thì chỉ ngồi gõ gõ bàn phím là xong, gõ captcha thứ 1 là load chậm,và còn bị ăn bớt trong lúc làm, ví dụ bạn gõ 10 mã thì kết quả chỉ còn 7 mã đúng)

-PTC: mỗi lần lick dc 0,01-0,03 $ rãnh ngồi click đi, 1 ngày rãnh lắm chỉ ngồi click dc 1-2$ (vì click là phải nhiều trang mỗi trang có 1 kiểu khác nhau-ngồi tìm hiểu cũng chết rồi) . REF thì cao hơn 0,5-1$ có nơi cao hơn 1-2$ .. 1 ngày rãnh rỗi lắm cài auto post bắn lên 1000dien dan-->3-4 REf là cùng,

=======> xin bác chủ show cho em cái proof của bác khi chơi 2 cái trên mà dc tiền cao đấy ạ. (tất nhiên pro ai chơi lâu thì sẽ biết mẹo) nhưng không đến 500$ đâu

Misu

ui, em KẾT quá mấy bác ơi, nhưng hìnhcoi nhưthanh toán bằng thẻ phải ko? nhưng em chưa có thẻ nơi. mới học năm đầu nên em chưa làm thẻ kịp. huhu. phải làm thế nào nhỉ

cua_u

hic

làm cái này chắc đỏ con mắt mới đủ tiền trả tiền điện và tiền net quá

traithaibinh1610

Cũng không dễ đâu bạn, năng nhạt chặt bị thôi. Captcha 1000 cái mới dc 17k Thật sự cay đắng đấy

Các chủ đề có liên quan khác