Hình như hiện nay Yahoo vừa thay đổi cơ chế ẩn/hiện hay sao? Lúc trước mình xài các trang kiểm tra nick thông dụng như detectinvisible, ymlook, younup...v..vv thì rất chính xác, nhưng mấy tháng nay thì toàn trật hết (đã test trên nhiều máy). Mình đang muốn kiểm tra ẩn/hiện của vài người bạn vì họ hay chọc phá (vui thôi) mình hoài.

Bạn nào có cách nào hay phần mềm gì check chính xác thì chia sẽ cho tất cả người cùng tham khảo nhé.

1) Mấy bác SPAM đừng nên vào đây nhé, coi chừng ăn gạch.

2) Các phần mềm và web cũ đều thử qua, kết quả trật hết.

Thank các bạn.

Destan

Regent bạn add nick "yahu.viet" đi mình vẫn dùng để check :

không được bạn ơi, check nick bạn bè không được nhưng check nick mình thì chính xác

---------- Bài thêm lúc 19:24 ---------- Bài trước là lúc 19:22 ----------

moitinhdaukiss Hình như hiện nay Yahoo vừa thay đổi cơ chế ẩn/hiện hay sao? Lúc trước mình xài các trang kiểm tra nick thông dụng như detectinvisible, ymlook, younup...v..vv thì rất chính xác, nhưng mấy tháng nay thì toàn trật hết (đã test trên nhiều máy). Mình đang muốn kiểm tra ẩn/hiện của vài người bạn vì họ hay chọc phá (vui thôi) mình hoài.

Bạn nào có cách nào hay phần mềm gì check chính xác thì chia sẽ cho tất cả người cùng tham khảo nhé.

1) Mấy bác SPAM đừng nên vào đây nhé, coi chừng ăn gạch.

2) Các phần mềm và web cũ đều thử qua, kết quả trật hết.

Thank các bạn. cái trang detectinvisible.com nó hơi bịnh bạn à

mình xài fpt, buổi trưa chiều check chục lần thì đúng vài lần, còn sáng với tối thì chả đúng lần nào cả

nếu người ta chọc bạn thì bạn chọc lại, biết kết quả ngay ấy mà

thật sự theo mình thấy thì chẳng có trang web nào check nick ẩn mà đúng tuyệt cú đối hết

thế nên ai chọc mình thì mình chọc lại thôi chứ thời (gian) gian đâu mà đi check ngta ẩn hay hiện chứ

gau_bong484

khaaa thật sự theo mình thấy thì chẳng có trang web nào check nick ẩn mà đúng tuyệt cú đối hết

thế nên ai chọc mình thì mình chọc lại thôi chứ thời (gian) gian đâu mà đi check ngta ẩn hay hiện chứ quá đúng....lam` sao mak` chính xác được cơ chứ...khó bạn ak`

sisi_hateyou

Regent bạn add nick "yahu.viet" đi mình vẫn dùng để check :

Đã thử add được nhưng mà check ẩn nick không chính xác

---------- Bài thêm lúc 17:22 ---------- Bài trước là lúc 17:20 ----------

Hic không lẻ chẳng ai có cách nào để kiểm tra nick ẩn hiện sao buồn ghê ta

Các chủ đề có liên quan khác