Phần mềm hữu ích với Internet
By Andrian
#391282 như tít thấy tất cả người kêu là không vào được mạng khi bị như trên nhưng sao mình vẫn vào được

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By khocvianh_mm
#391319 Lỗi hiển thị thôi chứ có gì đâu, cái này có thể do drive cũ rồi, trước con laptop của mình cũng thế, sau này update lên drive mới thì hết
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
By one_love141
#391377 j4cks0n_1st Lỗi hiển thị thôi chứ có gì đâu, cái này có thể do drive cũ rồi, trước con laptop của mình cũng thế, sau này update lên drive mới thì hết đó là dấu báo mạng của bạn bị limited, bạn gọi điện đến điểm bạn đăng ký bảo ng ta mở mạng cho. không phải thiếu driver đâu
By huycoi204yb
#391378 tungvn198 đó là dấu báo mạng của bạn bị limited, bạn gọi điện đến điểm bạn đăng ký bảo ng ta mở mạng cho. không phải thiếu driver đâu Cái này là quá khứ rồi, giờ đâu bị nữa. Mà lúc đó bị cũng chả làm sao cả, vẫn lướt internet vù vù à, con laptop của mình lúc đó nó còn báo đủ kiểu (tam giác vàng, gạch chéo), kết nối wifi mà dùng mã hóa wpa2 thì chập chờn lúc có lúc ko. Sau thì tìm ra bệnh, hóa ra do drive cũ, không phù hợp, lên mạng tìm drive mới thì lại vào vô tư, hết cả lỗi hiển thị
By Sugn
#391406 j4cks0n_1st Cái này là quá khứ rồi, giờ đâu bị nữa. Mà lúc đó bị cũng chả làm sao cả, vẫn lướt internet vù vù à, con laptop của mình lúc đó nó còn báo đủ kiểu (tam giác vàng, gạch chéo), kết nối wifi mà dùng mã hóa wpa2 thì chập chờn lúc có lúc ko. Sau thì tìm ra bệnh, hóa ra do drive cũ, không phù hợp, lên mạng tìm drive mới thì lại vào vô tư, hết cả lỗi hiển thị có lẽ là như bạn này nói nhưng mà thôi kệ dù sao vẫn vào được mạng
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online