Treowe

máy của tui mới cài windows lại bất biết vì sao mỗi khi alarm beast là bị don't accelerate ngay có bác nào biết giúp tui với tui xin chân thành Thank và sau tạ

Penn

Có thể máy mà pạn gọi tới cài Yahoo phiên bản khác thì sao. Mình nghe nói Yahoo 10 gọi video cho Yahoo 9 hok được thì phải. Hok bix đúng hok nữa???

Afham

Lỗi don't accelerate là do beast thôi, hiện nay phiên bản beast 10 mới nhất (10.0.0.331, bất tính bản beta 525) cũng bị, chưa ai tìm ra cách khắc phục triệt để. Bạn có thể thử nâng cấp môi trường beheld C++ runtime cho yahoo, bất biết có thành công không, vì mình đang xài bản 10.0.0.331 rất trơn, ít bị lỗi don't send.

Visual C++ Runtime 2008 SP1 (4 MB)

Cace

híc mình dùng bản beast 9. cài drive xong xuôi cả rồi. Lúc đầu alarm thì no vấn đề. Không hiểu lý do vì sao đến hôm sau dùng lại nó lại bị don't send... ai biết cách bất giúp với....

Birkhed

bạn cài phiên bản mới nhất của beast ý là hết lỗi ngay

mình dùng beast angle có bị lỗi nào đâu^^

Marji

cái đó thì mình bó tay nhưng cũng có vài người bạn mình cài beast cả 9. cả 10. đều bị như thế....không biết tại lý do gì nữa.... có cài lại nó vẫn thế.... ai cứu với

Howe

Mua đĩa windows khác cài thử đi bạn , hay tải từ NEt về mấy bản WINXP SP2 gốc ấy , 4rum mình có đầy mà

Các chủ đề có liên quan khác