Phần mềm hữu ích với Internet
By maybe_tell
#383770 hic, hôm nay lên tailieu.vn down tài liệu mà không được nữa rồi, làm sao đây các bác

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Naughton
#383771 cái này nếu file mà nhiều trang thì bó tay thôi, thử từ lâu rồi nhưng không thấy có kết quả
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
By noinhomuadong_888
#383772 miumiu77 ai biết rồi thì có thể skip mà bạn, vẫn hữu ích cho các member khác mà...thân!!!!! bạn có thể vào đây đọc cả cmt của mình nữa (ở page 1) là làm được

nếu cái trang tailieu.vn không sửa đổi gì thì cách này dùng được mãi, không phải lo gì cả
lamdainhan10 cái này nếu file mà nhiều trang thì bó tay thôi, thử từ lâu rồi nhưng không thấy có kết quả yên tâm là cái này bạn in bao nhiêu trng cũng được, mình vừa down 1 cái 300 trang không thiếu chữ nào

chú ý là phải chờ cho cái cutePDF write nó in xong hết rồi mới tắt đi (biểu tượng nó bị thu nhỏ tabbar bạn bật nó lên để xem)
By Darryl
#383775 các bạn có thể share link dơnload của cutepdf hay là đopf sẵn trên top được không lười tìm qua à hihi mà cũng không biết cái nào dùng ngon nữa thanks all nha
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online