Phần mềm hữu ích với Internet
By chuonggio24
#382231 Nếu ai vừa từng lên google search tài liệu hoc thì không ai không biết đến Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! va Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nơi có rât nhiếu sách hữu ích cho tất cả người, nhưng khổ nổi tất cả thứ đều trở nên khó khăn nếu bạn muốn dùng thoải mái mà không tốn tiền...đã có không ít bạn cầm điện thoại soạn cú pháp để có account Vip...Từ nay các bạn sẽ không fai tốn dù chỉ 1d mà có thể download đến chán luôn...mình xin chia se kinh nghiệm lượm từ những đồng nghiệp...

Đầu tiên các bạn vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rồi tìm đến tài liệu mà mình muốn, nhấp chuột fai chọn copy link location

bước 2 các bạn vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rồi paste đường link vào nơi yêu cầu rồi nhấn vào dơnload now.

sau đó các bạn nhấp chuột fai chon print---->> rồi chọn máy in la cute biographer (bạn nào chưa có thì down về theo chỉ dẫn nhé, fai cài cute biographer và converter nưa nhé)

Luu ý: các bạn nhớ chỌn số trang la ALL nhé.

vậy là các bạn vừa có được tài liệu mong muốn mà không tốn 1xu

chúc các bạn thành công,

nhớ THANKS ủng hộ tinh thần nha các bạn!!!!!!!!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By gril_kieu_ki90
#383761 Thanks bạn, dùng máy in ảo để lấy tài liệu mình vừa đọc rồi nhưng loằng ngoằng quá, phương pháp này của bạn có vẻ đơn giản hơn, chất lượng file cũng tốt.

Stick lại, lúc cần thì dùng

Mình cũng hay vào

Các mod làm chuyện rất nhiệt tình, 2' là có link down rồi
Blog Tâm sự:
  • Em trai hay chơi với nhiều người bạn xấu | 12:04 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Lo lắng vì chẳng biết bao giờ mới mua được nhà cho vợ con | 12:04 ...
  • Trái tim tôi cùng lúc dành tình cảm cho hai người con gái | 02:04 ...
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Hơn một năm ngủ cùng, bạn trai chỉ ôm mà không quan hệ | 03:04 ...
By Kelby
#383763 13thang08 Thanks bạn, dùng máy in ảo để lấy tài liệu mình vừa đọc rồi nhưng loằng ngoằng quá, phương pháp này của bạn có vẻ đơn giản hơn, chất lượng file cũng tốt.

Stick lại, lúc cần thì dùng

Mình cũng hay vào

Các mod làm chuyện rất nhiệt tình, 2' là có link down rồi Tụi mình chỉ làm mem không phải mod bạn ơi
By Kamron
#383769 ai biết rồi thì có thể skip mà bạn, vẫn hữu ích cho các member khác mà...thân!!!!! takizu3 Nhiều Người Post Bài Này Lắm Rồi.........
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online