Kamron

Mình cũng khoảng thời (gian) gian dùng Viettel, mạng cũng ổn định, tuy rằng dow host nước ngoài hơi chậm nhưng còn hơn FPT Nhưng có 1 điều mình KẾT nhất ở Viettel đó là công tác hỗ trợ khách hàng, nhanh chóng và tận tình

Meirion

chả hiểu sao mình dùng VNPT chơi vl2 mà ping giật lên xuống liên hồi .. VNPT dạo này ổn kô mn

dalat_trang

ui cái 3g ơ quê thì chơi rất là good rất nhanh. nhưng khi lên tp thì trời chậm đến nổi lướt web còn không load nổi. trở zìa quê thì nó lại rất tốt

Radmund

kenlymiu ui cái 3g ơ quê thì chơi rất là good rất nhanh. nhưng khi lên tp thì trời chậm đến nổi lướt web còn không load nổi. trở zìa quê thì nó lại rất tốt Chắc ở quê bạn gần cột sóng Viettel nào đó nên mới nhanh như vậy.

aitran131

cái 3G bằng cái ngón tay thì có mà lướt Web bằng niềm tin.

Đúng là chém gió, nói ra là biết chưa được sờ 3G chứ đừng nói dùng! Tốc độ nó ngang ngửa với mạng 6MB của FPT đấy

baby_sanhdieu99

nâng gói cước sử dụng lên là nhanh ngay ấy mà. bạn dang dùng gói cước nào. còn tớ thấy dùng FPT cũng rất ổn đấy chứ, có vấn đề gì đâu.

Theodore

nhà mình cũng vậy.lúc trước down mf dc 350 kb/sec.còn bây giờ chỉ down được 180-190.pótay lun

Các chủ đề có liên quan khác