Phần mềm hữu ích với Internet
By dumi_prince
#375142 hàng xóm em có wifi nhưng lại đặt pass rồi, em muốn dùng wifi đó thông qua đt di động. Pác nào có cách gì giúp em với! Thanks nhiều (lưu ý là em không có laptop đâu, thế mới khó)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mafiaboy2001
#380918 nan y, không có cách nào T__T
Blog Tâm sự:
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Anh bỏ rơi tôi để quay về với tình cũ | 01:05 ...
  • Em trai hay chơi với nhiều người bạn xấu | 12:04 ...
  • Bức thư buồn nhất anh viết cho người mình yêu | 12:05 ...
By congnghe
#380922 Mình có cách này bảo đảm hack được, bạn dùng laptop hack pass của nó rồi nhập pass đó vào di động là xong

bản hack này ( nhưng mà police gõ cửa thì đừng trách mình )
By daophuc1982
#380928 Trước hết nếu tui post nhầm BOX xin admin chuyển bài của tui sang box khác chứ xin đừng khóa nick.

Hiện nay tất cả các mạng điện thoại di động trên cả nước đang có 1 đợt khuyến mại rất lớn (nghe nói chống suy thoái kinh tế = cách miễn bay 1 số dịch vụ)

+ Tặng 36 tháng nhạc chờ Miễn Phí tự chọn cho tất cả các thuê bao điện thoại Di Động.

<áp dụng từ ngày 20/9/2009 đến hết ngày 31/12/2009>

Cách thức nhận khuyến mại:

__Soạn tin nhắn: XU <dấu cách> Kiemthe477 gửi đến 6769.

__Nó sẽ gửi lại 1 tin nhắn: Bạn vừa nhận được khuyến mại từ dịch vụ của Công ty chúng tui (viettel, vinaphone, mobi......)

__Nó yêu cầu bạn soạn tin nhắn: BH <dấu cách> Tên Bài Hát gửi đến 6769.

<tên bài hát Viết cách cũng được mà không cách cũng được. ví dụ: BH sacmautinhyeu gửi đến 6769.
Bạn sẽ nhận được 36 tháng nhạc chờ Miễn Phí không tính cước cho dù chỉ 1 đồng và không tính cước cài đặt.>
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online