Phần mềm hữu ích với Internet
By Normand
#375140 mình dùng firefox và vừa đặt trang chủ là google

nhưng mình muốn khi mình mở 1 tab mới thì nó cũng hiện lên google thì làm thế nào ?

à nhân tiện cũng hỏi luôn làm thế nào để chặn các quảng cáo tự động hay các poc up gì gì đấy ?

ai pit thì chỉ cho mình với nha.

thkz trước

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By guanshuwei
#380935 Khi bạn click một tab mới không bao giờ hiện được nhưng trang mặc định của bạn đâu nhé.chỉ khi khởi động trình duyệt thui.
Blog Tâm sự:
  • Quen 10 ngày đã thấy yêu dù biết anh có vợ | 04:02 ...
  • Chồng vô tâm, lại có người khác khi tôi mang thai | 05:02 ...
  • 40 tuổi liệu tôi còn có thể được làm mẹ | 06:02 ...
  • Nhà chồng tồi nên tôi có quyền hận | 04:02 ...
  • Đau đầu vì vợ quá tốt | 05:02 ...
  • Nhiều lần tôi yêu vợ mà cô ấy chẳng biết gì | 06:02 ...
By cuocsong_tinhyeu
#380936 k-star mình dùng firefox và vừa đặt trang chủ là google

nhưng mình muốn khi mình mở 1 tab mới thì nó cũng hiện lên google thì làm thế nào ?

à nhân tiện cũng hỏi luôn làm thế nào để chặn các quảng cáo tự động hay các poc up gì gì đấy ?

ai pit thì chỉ cho mình với nha.

thkz trước Sao bạn lại mún nó hiện lên trang Google nhỉ bạn tạo 1 Bookmark của trang Google, khi cần mở tab mới, bạn bấm chuột giữa vào Bookmark đoá, vậy thì sẽ có tab mới là trang Google thui nà

Chặn quảng cáo cho Firefox thì bạn có thể dùng Adblock Plus, nhưng mình khuyên bạn nên dùng Ad Muncher, dùng rất tốt, tham khảo ở Topic này nha.
By Doran
#380939 nếu mún có thì xài chrome,còn chặn quảng cáo thì Ad Muncher of bác HoangHaiLong...
By chik_chik312
#380940 bạn xài addon foxtab, thì khi mở tab mới nó sẽ ra như chrome, rồi chọn google hay các trang khác, khỏi mất công gõ

chan QC thì cứ adblock
By tudinhhuong18
#380942 xnevergonex Sao bạn lại mún nó hiện lên trang Google nhỉ bạn tạo 1 Bookmark của trang Google, khi cần mở tab mới, bạn bấm chuột giữa vào Bookmark đoá, vậy thì sẽ có tab mới là trang Google thui nà

Chặn quảng cáo cho Firefox thì bạn có thể dùng Adblock Plus, nhưng mình khuyên bạn nên dùng Ad Muncher, dùng rất tốt, tham khảo ở Topic này nha.
mình tạo bookmark của google oy nhưng hok hỉu ý bạn , khi cần mở tab mới bấm chuột giữa vào bookmark là sao?

ý bạn là mình vào bookmark để mở á? nếu thế thì mình cũng có thể vào thanh adress trong đó có lưu sẵn mấy trang mình hay vào.
By kihugvu

cài foxtab nó ra như vầy, cũng dễ sd mà
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online