Mình vừa đổi màn hình máy tính, nhưng mỗi lần mở máy dưới góc phải màn hình lại hiện lên cái hình như trên, mình không thay đổi được hình nền, chỉ toàn là màu đen, khi restart máy cũng bị hiện lên 1 cái cửa sổ gì đó, có khi khởi động máy mà không có icons nào trên desktop, phải khởi động lại nhiều lần, và cứ 1 lúc là nó hiện lên cái này

mn giúp mình xem đây là lỗi gì, thanks nhiều

Khi khởi động nó lại hiện lên cái này:

dragonkomoddo

Win lậu bị microsoft chặn thôi.tải Win7 loader hay bất cứ cái j có thể Cr-ack windows 7 được về chạy là ổn thôi bạn.chúc may mắn

Napier

koro05 windows lậu bị microsoft chặn thôi.tải Win7 loader hay bất cứ cái j có thể Cr-ack windows 7 được về chạy là ổn thôi bạn.chúc may mắn

Nói rõ hơn được không bạn?

bạn cứ lên google search Cr-ack windows 7 và làm theo chỉ dẫn là được thôi vì cái này mình Cr-ack lâu rồi nên không nhớ.nhưng đảm bảo 100% Cr-ack xong là hết

viet_1988

Chào bạn Hoài Bão 93!

Bạn hãy mua 1CD Windows7(Kèm Cr-ack bên trong CD)&bạn tiến hành cài lại Windows7.Vậy là ổn thôi,màn hình sẽ không còn hiển thị như bạn nêu nữa đâu!

Chúc bạn thành công.

0919075134.

Curran

Hoài Bão 93

Mình vừa đổi màn hình máy tính, nhưng mỗi lần mở máy dưới góc phải màn hình lại hiện lên cái hình như trên, mình không thay đổi được hình nền, chỉ toàn là màu đen, khi restart máy cũng bị hiện lên 1 cái cửa sổ gì đó, có khi khởi động máy mà không có icons nào trên desktop, phải khởi động lại nhiều lần, và cứ 1 lúc là nó hiện lên cái này

mn giúp mình xem đây là lỗi gì, thanks nhiều

Khi khởi động nó lại hiện lên cái này:
windows lậu bị phát hiện rồi, bạn có 2 cách active nhé, cách thứ nhất là như tất cả người nói search Cr-ack windows 7 về rồi chạy Cr-ack là xong ( nhưng cách này active không vĩnh viễn đâu nha dùng được 1 thời (gian) gian lại bị phát hiện windows lậu và máy tính bạn lại bị như trên), còn cách active thứ 2 là mod bios (cách này bạn phải tìm hiểu, bởi vì hiểu mơ màng dể dẫn đến hỏng bios thì mệt lắm) cách mod bios để active windows 7 thì trên diễn đàn có nhận mod bios cho tất cả người đó bạn chỉ cần đưa thông tin chính xác (nhớ không được sai) để mod bios và sau đó bạn đọc cách active windows 7 trên topic đó luôn, cách này là active windows vĩnh viễn bản quyền y như máy laptop có windows bản quyền.

thankshuyendinh

DNS la dia chi máy chủ phân giải, chặn không cho máy tính của bạn vào internet, lỗi này thường là do nhà ccap mang hoac lỗi trùng ip với 1 pc khác chung mạng, để giải quyết trc tiên bạn dùng chức năng troubleshooter của windows 7 thử, không dc nữa thì bạn dùng cho máy mình 1 cái IP tĩnh, để chắc ăn bạn disable rồi enable card LAN(wireless)của máy bạn lại,cuối cùng là sự jup dỡ của nhà mạng .

huongthuy_icb

Đây là do windows dùng hết 30 ngày dùng thử nên nó bắt bạn phải active 9(đăng ký bản quyền) bạn chỉ cần kiếm phần mềm bẻ khóa windows 7 về. Mình cũng bị như bạn rùi. Hết 30 ngày mà dùng soft active không ăn thua nên phải cài lại windows rùi active mới được. Bạn tham khảo có khi phải cài lại cũng nên. không quá lâu mà phải ko?

truongdepzai00

Hoài Bão 93

Lỗi này thì mình fix đơn giản lém............dùng Startup Manager của Your Uninstaller xóa mấy cái lạ lạ đi là ổn........

phan.akira

Mình không biết bạn có đùa giỡn gì hay không chứ mình thấy bài viết của bạn vừa hơn 300 bài rồi , RÌU BẠC mà giờ windows bị Blacklist cũng không biết đến nỗi đi hỏi thì đoán chắc bạn Spam cũng không ít nhỉ .

Nhưng dù sao cũng trả lời : Tắt phần mềm diệt virus , down phần mềm CHEW 7 Chạy lên , Máy sẽ tự khởi động lại và xong .

Bạn dùng Windows loader là được.

Bị như vậy, là hết hạn dùng thử 30 ngày thui. Bẻ khóa xong, update thoải mái luôn. . >

saudoi_thienthu

Màn hình desktop đen thui thùi lùi và có chữ windows is not genuine-->tức là windows của bạn k có bản quyền bị bác Bill phát hiện ~.~.

Bạn có thể tải Windows 7 Loader 1.9.7 để Cr-ack lại win.

Cái hình thứ 2 chỗ mạng của bạn chắc để sai địa chỉ DNS nên nó k phân giải được.Vào Control Panel\Network and Sharing Center bấm vào xem Ipv4 để DNS có sai hay k? sai thì sửa lại cho đúng ~.~

Cái hình mở file .DLL là bạn đang nhấp vào file .DLL mà không có phần mềm nào đọc được fle đó nó hiện lên cái bảng hỏi bạn muốn chọn phần mềm nào đọc nó thế thui. ~,~ k phải lỗi gì hết .pm: cái này sao đọc được ~.~

Cái hình cuối thì bạn Cr-ack thành công windows chắc chắn nó sẽ k hỏi nữa .GOOD LUCK

vutung100289 Mình không biết bạn có đùa giỡn gì hay không chứ mình thấy bài viết của bạn vừa hơn 300 bài rồi , RÌU BẠC mà giờ windows bị Blacklist cũng không biết đến nỗi đi hỏi thì đoán chắc bạn Spam cũng không ít nhỉ .

Nhưng dù sao cũng trả lời : Tắt phần mềm diệt virus , down phần mềm CHEW 7 Chạy lên , Máy sẽ tự khởi động lại và xong . xin lỗi và cảm ơn, bạn search toàn bộ bài của mình xem thử mình có spam không nhé, mình không rảnh để ngồi spam đâu, nick này không phải của mình, mình chỉ dùng để hỏi về 1 số lỗi vì kiến thức mình nông cạn thôi, nếu có gì thì mong bạn thông cảm chứ mình không biết thì mình hỏi,vậy cũng gọi là đùa hay spam hay...

---------- Bài thêm lúc 09:57 ---------- Bài trước là lúc 09:49 ----------

vutung100289 Mình không biết bạn có đùa giỡn gì hay không chứ mình thấy bài viết của bạn vừa hơn 300 bài rồi , RÌU BẠC mà giờ windows bị Blacklist cũng không biết đến nỗi đi hỏi thì đoán chắc bạn Spam cũng không ít nhỉ .

Nhưng dù sao cũng trả lời : Tắt phần mềm diệt virus , down phần mềm CHEW 7 Chạy lên , Máy sẽ tự khởi động lại và xong . Mình dùng cách của bạn, rất cảm ơn!

---------- Bài thêm lúc 10:00 ---------- Bài trước là lúc 09:57 ----------

thanks các bạn pro vừa chỉ dẫn, rất cảm ơn

Các chủ đề có liên quan khác