pe_kim_pro

Ờ thì mình học nội trú mà cần download khá nhiều nên định mua 3g để cắm. Mà mình cũng không biết là có 3G trọn gói không và dùng mạng nào là tốt.

Ai tư vấn mình phát :x

hoatuyet_8891

Mình biết anh Viettel Dcom có gói cước tối đa, mỗi tháng 120k. Khi xài hết 120k thì tự động bị bóp băng thông.

Chanoch

Để mình nói rõ cho bạn biết nha : Dcom thì bạn nên dùng của viettel,mạng khỏe và ổn định. Nếu bạn dùng để download thì cũng hơi vỡ mồm đấy ! . Bạn có thể đăng ký gói cước 120k/tháng,(nó trừ ngay khi bạn đk,cú pháp là DKTD gửi 191),bạn nên đk vào đầu tháng bởi vì nếu bạn đk vào giữa thì bạn vẫn mất 120k mà chỉ được dùng nửa tháng,có nghĩa là nó tính tháng là tính từ đầu tháng đến cuối tháng chứ không phải là tính theo kiểu 30 ngày,bạn hiểu chứ. và 1 điều nữa là bạn đk gói cước thì bạn được dùng thoải mái tuy nhiên sau khi bạn dùng hết 2G=120K thì tốc độ của mạng sẽ bị giảm rất thê thảm ! ! Hết !

vannho2610

Sài đồ 3G thì bị hạn chế là chuyện bình thường. Nói chung là tui ghét sài 3G mà nhất lại là của Viettel. Dịch vụ của Viettel chán thôi rồi

nhimlun_hacker

Viettel có gói cước tối đa đó bác. 1 tháng 120k, bác được 2Gb đầu tiên tốc độ cao, hết 2Gb đầu tiên thì tốc độ 2G

Tốc độ cao hay thấp, ổn định hay không còn tùy vào nơi bác ở nữa. Em đang xài Dcom 7.2 nè, tốc độ cao mà ổn định lắm

Darek

?? @@ Ảo vây. sau khi bóp băng thông mà vẫn được 6Mb/s @@ . Chố mình trung tâm Hà Nội mà không nổi 3Mb/s . Viettel chỗ bạn 8975 bị hack à @@

Orin

nói chung về chất lượng đường truyền thì bạn nên xài của Viettel hay Vinaphone ... nếu ít di chuyển vùng thì xài Mobifone cũng được ... mà bạn nên mua cái 7.2Mb/s ấy ... mạng nào cũng cung cấp gói cước 3G trọn gói cả không nữa thì mua cái 3G ngoài rùi KẾT mạng nào thì cứ cắm sim 3G của mạng đó zô

Cyneleah

silver5430 Tức là cứ cuối tháng thì trừ 120k hả bạn ban phai hieu la voi goi cuoc MCTD thj vt cho ban su dung toi da 120k tuöng tong luu up va dow la 2gb=2048mb=xx kb(ban tu tinh ne) 1 thang max bang 3g.sau khj het 120k vt xe bop bang thong va toc do mang chj o 2g. Trong 1 thang neu tong luu luong ban su dung duoj 2g or duoj 120k thj vt kung chj tru taj khoan cua ban tung ay tjen luu luog da sdung.chu khong phaj thang nao cung bj tru 120k dau ban mheng duoj 2g or duoj 120k thj vt kung chj tru taj khoan cua ban tung ay tjen luu luog da sdung.chu khong phaj thang nao cung bj tru 120k dau ban mhe

Kearney

longyc ban phai hieu la voi goi cuoc MCTD thj vt cho ban su dung toi da 120k tuöng tong luu up va dow la 2gb=2048mb=xx kb(ban tu tinh ne) 1 thang max bang 3g.sau khj het 120k vt xe bop bang thong va toc do mang chj o 2g. Trong 1 thang neu tong luu luong ban su dung duoj 2g or duoj 120k thj vt kung chj tru taj khoan cua ban tung ay tjen luu luog da sdung.chu khong phaj thang nao cung bj tru 120k dau ban mheng duoj 2g or duoj 120k thj vt kung chj tru taj khoan cua ban tung ay tjen luu luog da sdung.chu khong phaj thang nao cung bj tru 120k dau ban mhe viết không dấu nghe ! ^^ đọc mệt thật ! (spam)

xài không thường xuyên thì nhắn tin chơi gói 12k 1 ngày ( 250 MB )

tiện cái là khi nào xài nhiều thì nhắn. xài ít khỏi nhắn.

có tác dụng trong 24 tiếng

Ripley

hoanglong3 xài không thường xuyên thì nhắn tin chơi gói 12k 1 ngày ( 250 MB )

tiện cái là khi nào xài nhiều thì nhắn. xài ít khỏi nhắn.

có tác dụng trong 24 tiếng Bạn dùng 3G mạng nào nói rõ mình nghe cái hi ^^

il0ve_hackiNg

Cứ adsl mà táng chứ down nhiều 3g sao nổi không thì dùng mobi có cái trọn gói dùng tốc độ 3g nhưng 600k/1 tháng cơ!

pig_happy2002

3G của VT có MCTĐ bạn xài 2GB đầu thì bt, sau 2GB thi tốc độ down =512kbps=64KB/s. Nếu chịu khó chờ down thì xài nó...

Denys

download nhiều thì mobifone có gói cước giờ thấp điểm đó bạn. Giờ thấp điểm: 01h00 đến 06h00. 30k/tuần, download thoải mái bạn ạ, sim 3g mobi đang khuyến mại khá rẻ nữa, có 20-30k/sim tùy nơi. tk có 115k, mỗi tháng được cộng 25k trong 1 năm nữa.

Jem

há há .đã test ở quê, tốc độ cũng không tồi mà sao lên TP lag quá.

=> Dùng 3G ở quê KẾT hơn, cứ đem về quê mà dùng.

P/s : Em ở Thái Bình nha các bạn

Các chủ đề có liên quan khác