joey_boo611

Tình hình nà em muốn khóa 1 trang web (vd ebuddy.com) để cấm một người chat bằng máy của em. em vừa thử dùng cách khóa bằng hosts nhưng không được. dùng phần mềm thì nó bít ngay nà có người can thiệp. các sư phụ có cách lào chơi đẹp vụ này không ợ? cho em xin. ngàn sao cho các sư phụ.

Ammiel

hoamaila82 Tình hình nà em muốn khóa 1 trang web (vd ebuddy.com) để cấm một người chat bằng máy của em. em vừa thử dùng cách khóa bằng hosts nhưng không được. dùng phần mềm thì nó bít ngay nà có người can thiệp. các sư phụ có cách lào chơi đẹp vụ này không ợ? cho em xin. ngàn sao cho các sư phụ. Nếu là để chặn không cho phép dùng web trên máy mình thì dùng ipsec để chặn.Còn cao cấp hơn có thể dùng firewall để chặn

worms32 Nếu là để chặn không cho phép dùng web trên máy mình thì dùng ipsec để chặn.Còn cao cấp hơn có thể dùng firewall để chặn bạn chỉ dẫn cụ thể cho anh em đi ,cách dùng chư thế nào ?

bạn dùng chương trình chặn kết nối internet đó, dây mạng vẫn sáng nhưng không vào được, khi nào mình vào thì tắt cái đó đi, trừ khi nó ngồi bên cạnh

hìnhcoi nhưinternet password lock

còn không chặn làm gì cho nó chơi tội nghề cháu nó

Các chủ đề có liên quan khác