Phần mềm hữu ích với Internet
By trieuthimaitrang
By Adwr
By huyenpro_blog
#361118 truongphi1 mình làm được rùi.tks bạn cái nữa

chủ píc ơi,lúc đầu k hiểu m ấn ntn thì down được với tốc độ cao 600-700kb,lúc thử lại chả hiểu ấn ntn lại được có 150kb.

đầu tiên m thoát idm ở taskbar,rùi thoát idmmoniter,sau đó chạy file reg.rùi m mở web lên,click vào link 4share rùi nó hiện ra nơi down đó,có cái bảng time chạy 18s.rùi m copy link ở trình duyệt FF.chạy lại idm,paste vào rùi.ấn oke thì nó hiện ra cái down icon 4kb.hix hix,m chưa rành lắm về cái reg của 4share.

ai nói xem m làm sai chỗ nào hem?hay là do đường truyền vì xom trọ m 8 người dùng Bạn down lại file reg rồi làm theo như mình chỉ dẫn nhé

---------- Bài thêm lúc 21:23 ---------- Bài trước là lúc 21:23 ----------

tiengiang10 Thanks nhưng pass vừa bị đổi ! dog nào làm rồi đó chủ thớt ơi ~~~~ Mình reset lại pas rồi đó bạn
By t.lengoctu
#361123 tắt idm rồi chạy file reg rồi có fai làm lại những bước như m ghi lúc nãy hem?vùa làm lại theo cách m ghi,đầu tiên lên 200 òy xuống 150kb.bạn nào rành bỏ vài phút ghi cáh làm cho m tí.tkss nhiều
By oo0_jin_0oo
#361127 truongphi1 tắt idm rồi chạy file reg rồi có fai làm lại những bước như m ghi lúc nãy hem?vùa làm lại theo cách m ghi,đầu tiên lên 200 òy xuống 150kb.bạn nào rành bỏ vài phút ghi cáh làm cho m tí.tkss nhiều Bây h` bạn down lại file reg, rồi tắt IDM taskbar, End process IEMonitor ở task manager, mở file reg lên là dc nhé !

P/S: vừa reset lại acc fshare
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym