Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

sad_boy8x

Fshare mình sẽ share trực tiếp acc còn 4share thì file reg, bạn nào cần acc gì nói rõ ra và để lại YH (hạn chế để mail vì mình lười vào mail lắm). Share từ búa gỗ trở lên nhưng mình sẽ xem xét kĩ trc' khi send nên bạn nào o dc share cũng đừng hỏi tại sao

Acc chỉ sử dụng để download, các bạn không được up dữ liệu lên. Vì lỡ o may có người vào xóa lại gây ra hiểu nhầm. Khi thấy file nào up lên mà o rõ nguyên nhân mình sẽ del o báo trước. Cho nên mong các bạn thông cảm điều này giùm mình

Tình hình là có vài bạn bảo Fshare o đăng nhập được.Vậy bạn nào dung FF thì thử log vào = IE hay Google Chrome, vì mình cũng o vào dc = ff. Và thêm nữa là khi nào pass bị đổi thì mình sẽ tự thông báo, nên khi các bạn đăng nhập thì nên gõ = tay để o bị sai. Khi bị change mình sẽ reset pass mới, o tương tự pass cũ

Hồi tháng 7, mình được tụi FPT tặng cho 1 cái acc fshare với thời (gian) hạn 1 năm.Do không còn dùng nhiều nữa nên mình share cho những ai cần. Còn lâu mới hết hạn nên tất cả người cứ dùng thoải mái nhé

tung_264

Vừa check acc FShare, tài khoản VIP. Thanks bác nhé! Mà không biết FShare với Up.4share.vn có lock acc khi sẻ chia nhiều người sử dụng không nhỉ?

dongxuanhathu44

bạn ơi, bạn để acc fshare như thế này không sớm thì muộn chắc chắn sẽ có dog vào change pass thôi =.=!!, bạn nên share theo kiểu bạn nevercry ấy

alanin bạn ơi, bạn để acc fshare như thế này không sớm thì muộn chắc chắn sẽ có dog vào change pass thôi =.=!!, bạn nên share theo kiểu bạn nevercry ấy Share như bác ấy thì hơi thiệt thòi vs nhìu ng` lắm bác à !

mavuong95 Share như bác ấy thì hơi thiệt thòi vs nhìu ng` lắm bác à ! Theo mình thì được cái là bảo mật (an ninh) và lâu dài

Cory

ủng hộ chủ píc.nhưng dùng file reg của 4share ntn zi,ai biết bảo m với

bf_203

truongphi1 ủng hộ chủ píc.nhưng dùng file reg của 4share ntn zi,ai biết bảo m với Bạn tắt IDM ở taskbar, rồi mở task manager lên, tìm cái nào có IEMonitor.exe thì End Process.Chúc thành công

milo_buffo

mavuong95 Bạn tắt IDM ở taskbar, rồi mở task manager lên, tìm cái nào có IEMonitor.exe thì End Process.Chúc thành công mình làm được rùi.tks bạn cái nữa

chủ píc ơi,lúc đầu k hiểu m ấn ntn thì down được với tốc độ cao 600-700kb,lúc thử lại chả hiểu ấn ntn lại được có 150kb.

đầu tiên m thoát idm ở taskbar,rùi thoát idmmoniter,sau đó chạy file reg.rùi m mở web lên,click vào link 4share rùi nó hiện ra nơi down đó,có cái bảng time chạy 18s.rùi m copy link ở trình duyệt FF.chạy lại idm,paste vào rùi.ấn oke thì nó hiện ra cái down icon 4kb.hix hix,m chưa rành lắm về cái reg của 4share.

ai nói xem m làm sai chỗ nào hem?hay là do đường truyền vì xom trọ m 8 người dùng

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Các chủ đề có liên quan khác