Phần mềm hữu ích với Internet
By Panteno
#359142 không nói nhiều nữa , chắc ai cũng biết về các khóa học luyện thi của ********** rồi nên mình share cách download để các bạn thuận tiên hơn trong chuyện học tập

các bạn dùng
Replay Media Catcher 5 để download video trên hocmai.
Tải về giải nén rồi chọn record video trên hocmai. Rồi vào video trên hocmai xem, trong khi bạn xem thì phần mềm cũng ghi lại video đó luôn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By PIG_PIG
#359187 Thank nha để sao đây

ko biết có sài được không nữa
Blog Tâm sự:
  • Chồng coi thường cả nhà tôi | 04:05 ...
  • Vội vã lấy vợ tôi đã phải trả giá đắt | 02:05 ...
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Tôi day dứt vì tình cảm dành cho hai người con gái | 02:05 ...
  • Cãi nhau với tôi sau 2 ngày em đã đi lấy chồng | 02:05 ...
  • Tôi chỉ quay về nếu vợ bỏ tính ghen mù quáng | 02:05 ...
Hình đại diện của thành viên
By phuctkc2
#382344 tớ thấy hocmai.vn là trang web học nổi tiếng do các giáo sư hàng đầu dạy , nhưng mà học phí trên đó chắc lẽ không phải ai cũng có thể đăng ký học được vì học phí quá đắt
mình có thể down bài giảng trên hocmai.vn nên khóa nào mình cũng có , có gì các bạn cứ lên hệ nick tuoithantien_vuitinh để lấy bài giảng nhé
các khóa mới 2012 mình cũng đang update khi hocmai ra bài mới

nick tuoithantien_vuitinh
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
phuctkc2 đã viết:tớ thấy hocmai.vn là trang web học nổi tiếng do các giáo sư hàng đầu dạy , nhưng mà học phí trên đó chắc lẽ không phải ai cũng có thể đăng ký học được vì học phí quá đắt
mình có thể down bài giảng trên hocmai.vn nên khóa nào mình cũng có , có gì các bạn cứ lên hệ nick tuoithantien_vuitinh để lấy bài giảng nhé
các khóa mới 2012 mình cũng đang update khi hocmai ra bài mới

nick tuoithantien_vuitinh

Bác ơi, up lên chia sẻ cùng anh em đi., để lựa chọn các bài giảng cho dễ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online