Faraji

Èo. Em xài PC chứ không phải laptop, làm gì có chuyện wifi được? Xài Dcom thì là biểu tượng đó mà

chủ topic ở đâu mà mạng kinh vậy, mình đang ở đà lạt lúc trước cũng đăng ký cái tron gói 120k đó, mà xài hình như chưa hết

2g vừa hết 120k, up loạt chậm vô cùng bữa đó là buổi tối khoảng 9h.ghét quá vứt cái sim lun từ đó đến nay chưa ĐK lại cái gói

cước đó

Bị lỗi mà sướng quá ta. Bạn ở đâu mà sóng khỏe vậy. chổ mình chỉ được 2-3 vạch sóng, không biết có ảnh hưởng đến tôc độ không nhỉ

g5boytk1993

Em ở Bến Tre ạk, gần trung tâm tp ạk. Tính ra 120k/tháng như vầy thì có lợi hơn nhìu so với MegaVNN

muathu0507

8975 Em ở Bến Tre ạk, gần trung tâm tp ạk. Tính ra 120k/tháng như vầy thì có lợi hơn nhìu so với MegaVNN hic,mình cũng ở bentre này,xài hết 2g thì không thấy bị bóp băng thông mang lên long an cũng không bị bóp..lên saigon thì vừa bị bóp còn 50kb/s

thế thì có khi là nó giới hạn những lúc mà mình vẫn còn miến phí khi nào mà không miễn phí là nó cho dow nhanh cho mình mất tiền hihi

ngvuhung1988

votanphuc Chém gió.

Gọi 1818 mà hỏi. Max làm gì tới mức độ đó. Chém vừa fải thôi. Ngu gì mà gọi 1818 hả bác, xài max băng thông như thế này không sướng sao bác? Em thấy trong box có 1 số bác kêu trời vì tốc độ không cao được đấy.

Em không có chém, hình em mới chụp up lên liền cho bác xem này. 2h30' chiều nhé

Barnett

ước gì mình cũng được như bác nhỉ, Mình thì lúc nào cũng max băng thông và rất ổn định ở 65kb/s

mình có cái DCOM 2G như hết hạn lâu rồi mình xin hỏi các bnweeus mình nạp tiền vào mình lại sử dụng được chứ và cho mình hỏi thêm,DCOM 2G chỉ đọc báo được thôi hả các bạn liệu có xem phim đượ không ?

yenkute59

codauthoidai mình có cái DCOM 2G như hết hạn lâu rồi mình xin hỏi các bnweeus mình nạp tiền vào mình lại sử dụng được chứ và cho mình hỏi thêm,DCOM 2G chỉ đọc báo được thôi hả các bạn liệu có xem phim đượ không ? Dcom 2G thì không xài được sóng 3g đâu bác, sóng 2g thì đọc báo bình thường, còn xem phim thì e rằng chắc không được đâu. Bác đăng ký ADSL đi cho lành, xài laptop thì mua dcom 3g, tùy theo sóng mà tốc độ cao hay thấp. Bác xài với mục đích gì thì nói ra để mấy pro tư vấn cho bác

o_maizo

sao em giong bác thế nhỉ. sài hết 2G rồi mà giờ vẫn xem video ngon lành.tháng trước bị bóp xuống max có được 66k xem video cũng khó mà tháng này sướng wa.