Ittamar

Có ai xài Dcom 120k không ta?

Tình hình là mấy ngày nay sau khi xài hết 2Gb đầu thì tốc độ bỗng nhiên cao hơn hẳn tháng trước. Cụ thể 2Gb đầu max speed là 6.9 Mbps, sau 2Gb đầu thì max speed là 4.43 Mbps Có ai tương tự em không nhỉ? Sướng như tiên hết 2Gb đầu rùi mà vẫn được 4.43 Mbps, down bằng IDM được hơn 400 kb/s. Ai không tin thì em up hình này

Tốc độ 4.43 Mbps. Có cái tn đăng ký 120k của em nữa đó

Đây nữa ạk. Dữ liệu hàng tháng là 8Gb, là em xài hết 2Gb đầu rùi ák

Và đây là hình em đang down phim trong lúc lập topic

Hoàn toàn không PTS hay bất cứ thủ thuật gì khác nhé, có ai được tốc độ tương tự em không nhỉ? Hay là mạng bị khùng? Nếu cứ khùng kiểu này thì sướng hết biết

Phía trên là tháng trước, còn đây là tháng 10. Vẫn được tốc độ cao mà còn ổn định nữa (đáng lẽ sau 2Gb đầu thì bị bóp băng thông, ai dùng Dcom 120k thì biết rõ). Ban ngày thì chỉ được 4.5 Mbps, ban đêm mới được cao như thế này. Em ở Bến Tre, có ai được như em thì chia sẽ nha

P/S: Em càidcom thì có hình cột sóng luôn chứ không phải là wifi nhá, có 1 số bác nhìn thấy cột sóng rùi bảo là wifi là không phải nhé, em xài pc, dcom đàng hoàng, không có fake đâu

prettycat31

éc, sướng thế. Mình vừa mới có 4 ngày đã hết 2GB. Giwof thì chỉ còn có 2G, chậm như rùa bò. hic

Chaim

Sướng thế. Mình cũng dùng Dcom 3G của Viettel 120k/tháng nè. Với 2Gb đầu thì download ở mediafire chậm cũng phải 250kb/s nhanh thỉ khoảng 800kb/s nhưng khi hết 2Gb rồi thì khi down mạng tụt xuống còn 60kb/s. Mặc dù vậy nhưng khi mình thấy lướt Web, nghe nhạc online vẫn khá mượt. Khổ mỗi lúc down phim hay phần mềm thôi.

love_matrix

hopgacon87 Sướng thế. Mình cũng dùng Dcom 3G của Viettel 120k/tháng nè. Với 2Gb đầu thì download ở mediafire chậm cũng phải 250kb/s nhanh thỉ khoảng 800kb/s nhưng khi hết 2Gb rồi thì khi down mạng tụt xuống còn 60kb/s. Mặc dù vậy nhưng khi mình thấy lướt Web, nghe nhạc online vẫn khá mượt. Khổ mỗi lúc down phim hay phần mềm thôi. Đấy là vì bạn xem phim và lướt web với host trong nước, download thì toàn host nước ngoài, mà host nước ngoài thì tụi nhà mạng nó bóp băng thông rồi, 60Kb là phải

Kris

Mình toàn 65kb đều đều mới đau chứ!

Đang tính làm thêm cái sim mobi down đêm tốc độ max từ 1h>6h!

hotboy_kinhthi

chắc ăn may thôi

bít đâu vài bữa nữa nó xuống 60kb/s

chủ pic lo mà down cái j down nhanh đi , kẻo nó xuống

Quarrie

tùy mạng nhanh hay yếu thôi bạn. Mình dùng tháng có 50K thui, down ở mediafire cũng được 400-500kb đấy là do khu mình nhiều sóng, còn những nơi sóng yếu thì cũng có 80-90 kb là cùng

Rhisiart

chủ topic cẩn thận đừng cung cấp số sim cho ai nha, kẻo nhà mạng fix đấy.

Trước mình cũng tương tự chủ top nhưng do thông tin tài khoản của mình vừa bị lộ nên toi, giờ down có 70kb/s

hoangunited

hết 120k vẫn tốc độ 3g làm được đó sim nào cũng được mà share puplic chắc hết dùng lun,không ai share đâu

haiyenle_1901

Hihi bgiờ là 2h40' sáng, tốc độ dao động từ 6.0 đến 6.5 Mbps. Down từ MF đấy ạk. Ban ngày chỉ có 4.5 trở lại, ban đêm lên 6.5 Mbps luôn

Tháng trước thì hết 2Gb đầu thì tốc độ có khoảng 700 Kbps hà, nhưng tháng này lại không bị bóp băng thông, chả hiểu nó bị gì nữa, em chỉ tháo cái nắp của nó ra thui mà ta?

HEO_TAMYHU

Mình thấy cái tốc độ mạng hên xui quá, có khi thì nhanh cực nhanh , có khi chậm hơn cả rùa bò .

Glendale

Bt mình xài trong 2Gb down còn chưa được 200KB/s nữa là....bạn sướng thật...Chắc sim này bị lỗi gì ấy.

Bentleah

Mr L0nely bạn nói sai rồi . có thể là bạn ấy chọn để biểu tượng wifi đấy chứ . tớ cũng để biểu tượng wifi này . Mình mong tốc độ của con 3g tớ như thế wa' !!!