Phần mềm hữu ích với Internet
By Ittamar
#358404 Có ai xài Dcom 120k không ta?

Tình hình là mấy ngày nay sau khi xài hết 2Gb đầu thì tốc độ bỗng nhiên cao hơn hẳn tháng trước. Cụ thể 2Gb đầu max speed là 6.9 Mbps, sau 2Gb đầu thì max speed là 4.43 Mbps Có ai tương tự em không nhỉ? Sướng như tiên hết 2Gb đầu rùi mà vẫn được 4.43 Mbps, down bằng IDM được hơn 400 kb/s. Ai không tin thì em up hình này

Tốc độ 4.43 Mbps. Có cái tn đăng ký 120k của em nữa đó

Đây nữa ạk. Dữ liệu hàng tháng là 8Gb, là em xài hết 2Gb đầu rùi ák

Và đây là hình em đang down phim trong lúc lập topic

Hoàn toàn không PTS hay bất cứ thủ thuật gì khác nhé, có ai được tốc độ tương tự em không nhỉ? Hay là mạng bị khùng? Nếu cứ khùng kiểu này thì sướng hết biết

Phía trên là tháng trước, còn đây là tháng 10. Vẫn được tốc độ cao mà còn ổn định nữa (đáng lẽ sau 2Gb đầu thì bị bóp băng thông, ai dùng Dcom 120k thì biết rõ). Ban ngày thì chỉ được 4.5 Mbps, ban đêm mới được cao như thế này. Em ở Bến Tre, có ai được như em thì chia sẽ nha

P/S: Em càidcom thì có hình cột sóng luôn chứ không phải là wifi nhá, có 1 số bác nhìn thấy cột sóng rùi bảo là wifi là không phải nhé, em xài pc, dcom đàng hoàng, không có fake đâu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Destrey
#358451 Ko thấy j cả 0_0!
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
By Chaim
#358665 Sướng thế. Mình cũng dùng Dcom 3G của Viettel 120k/tháng nè. Với 2Gb đầu thì download ở mediafire chậm cũng phải 250kb/s nhanh thỉ khoảng 800kb/s nhưng khi hết 2Gb rồi thì khi down mạng tụt xuống còn 60kb/s. Mặc dù vậy nhưng khi mình thấy lướt Web, nghe nhạc online vẫn khá mượt. Khổ mỗi lúc down phim hay phần mềm thôi.
By love_matrix
#358666 hopgacon87 Sướng thế. Mình cũng dùng Dcom 3G của Viettel 120k/tháng nè. Với 2Gb đầu thì download ở mediafire chậm cũng phải 250kb/s nhanh thỉ khoảng 800kb/s nhưng khi hết 2Gb rồi thì khi down mạng tụt xuống còn 60kb/s. Mặc dù vậy nhưng khi mình thấy lướt Web, nghe nhạc online vẫn khá mượt. Khổ mỗi lúc down phim hay phần mềm thôi. Đấy là vì bạn xem phim và lướt web với host trong nước, download thì toàn host nước ngoài, mà host nước ngoài thì tụi nhà mạng nó bóp băng thông rồi, 60Kb là phải
By hotboy_kinhthi
#358670 chắc ăn may thôi

bít đâu vài bữa nữa nó xuống 60kb/s

chủ pic lo mà down cái j down nhanh đi , kẻo nó xuống
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online