penu_iuanh

truongphi1 mình làm được rùi.tks bạn cái nữa

chủ píc ơi,lúc đầu k hiểu m ấn ntn thì down được với tốc độ cao 600-700kb,lúc thử lại chả hiểu ấn ntn lại được có 150kb.

đầu tiên m thoát idm ở taskbar,rùi thoát idmmoniter,sau đó chạy file reg.rùi m mở web lên,click vào link 4share rùi nó hiện ra nơi down đó,có cái bảng time chạy 18s.rùi m copy link ở trình duyệt FF.chạy lại idm,paste vào rùi.ấn oke thì nó hiện ra cái down icon 4kb.hix hix,m chưa rành lắm về cái reg của 4share.

ai nói xem m làm sai chỗ nào hem?hay là do đường truyền vì xom trọ m 8 người dùng Bạn down lại file reg rồi làm theo như mình chỉ dẫn nhé

---------- Bài thêm lúc 21:23 ---------- Bài trước là lúc 21:23 ----------

tiengiang10 Thanks nhưng pass vừa bị đổi ! dog nào làm rồi đó chủ thớt ơi ~~~~ Mình reset lại pas rồi đó bạn

tắt idm rồi chạy file reg rồi có fai làm lại những bước như m ghi lúc nãy hem?vùa làm lại theo cách m ghi,đầu tiên lên 200 òy xuống 150kb.bạn nào rành bỏ vài phút ghi cáh làm cho m tí.tkss nhiều

Breandan

truongphi1 tắt idm rồi chạy file reg rồi có fai làm lại những bước như m ghi lúc nãy hem?vùa làm lại theo cách m ghi,đầu tiên lên 200 òy xuống 150kb.bạn nào rành bỏ vài phút ghi cáh làm cho m tí.tkss nhiều Bây h` bạn down lại file reg, rồi tắt IDM taskbar, End process IEMonitor ở task manager, mở file reg lên là dc nhé !

P/S: vừa reset lại acc fshare

disomvet0i

bác ơi acc Fshare làm file reg dc không bác,chứ em down fim IDM không bắt link. toàn down tự động của Opera không à ,nãn vãi bác nào biết cách khắc phục chỉ e với

pjnk_pjg_90

hulkinredible bác ơi acc Fshare làm file reg dc không bác,chứ em down fim IDM không bắt link. toàn down tự động của Opera không à ,nãn vãi bác nào biết cách khắc phục chỉ e với fshare bác log vào mà IDM không bắt link

bác bão file reg không bắt link còn nghe được á

kid_wizard

khanhasd fshare không sẻ chia file reg dc như 4share sao bạn ?? Thử rồi! Không được. Phải login thôi

Rusty

Fshare Đã đổi pass rồi chủ thớt ơi !! reset lại dùm nhé .

Thanks

Các chủ đề có liên quan khác