chào các bạn , hiện tại máy tính của bà chị em lần trước cắm USB vào , quên không bật KIS lên b.giờ nhiễm virus , virus không cho bật KIS lên , khóa luôn task manager , và máy rất chậm , trong ổ D còn nhiều thứ không thể Fomat đi được , em nghĩ nếu mà có cài lại windows hay gost lại máy thì virus chắc vẫn nằm ở ổ D , thì cài kiss vào cũng vô dụng

em thấy là ở trên mạng có bài viết về kiss có đĩa cứu hộ , hay USB cứu hộ trong trường hợp virus không cho kiss chạy để diệt virrus , nhưng mà em gà tin học quá cũng không hiểu rõ lắm b.giờ bác nào có thể cho em biết rõ hơn về đĩa CD cứ hộ của kiss và USB cứu hộ của kiss , sử dụng và chạy như thế nào được không ah ?

Thank mấy bác trước + trả lời thank sau

Hanley

anhcong1234 nhầm box bác vừa tạo đĩa cứu hộ chưa mà đòi cứu anhtai1281992 đĩa hiden cũng dùng được mà mong các bạn nói rõ cái , vì không vào được KISS virus nó không cho kiss chạy làm sao mà tạo được , mà dùng đĩa hiden như thế nào ah

haudau_92

hoanghung.tb mong các bạn nói rõ cái , vì không vào được KISS virus nó không cho kiss chạy làm sao mà tạo được , mà dùng đĩa hiden như thế nào ah Bạn dùng đĩa Hiren Boot, vào boot rồi quét virus, rõ hơn bạn xem ở

hoangnhuly05

Tốt nhất là bạn cài lại windows xong rồi không được đả động đến Ổ D-E.... nào cả

Kiếm 1 cái USB sạch cài KIS hay dùng đĩa Kis cài vào máy cũng được xong rồi cắm mạng update cho KIS.

Xong xuôi đâu đấy bạn quét lại toàn bộ máy tính là được thôi

Chúc bạn thành công

Lần sau nhớ post đúng box nha bạn

Các chủ đề có liên quan khác