congtungheo_qt

em thường ra net down soft, phim...tá lả....nhưng dạo này ông chủ Net không biết làm gì mà em không cài được ADM...mong các bạn giúp cho...

Jayronn

thanhendless em thường ra net down soft, phim...tá lả....nhưng dạo này ông chủ Net không biết làm gì mà em không cài được ADM...mong các bạn giúp cho... Ối giời, không nói rõ bố ai mà giúp được

Daley

chắc là IDM đó

nhưng phải nêu triệu chứng thì anh em mới cho thuốc được chứ

thử cái này thử:

Internet Download Manager 6.04 Build 2 SILENT cài- Phiên bản IDM không nên phải cr@ck

Internet Download Manager SILENT càilà phiên bản IDM vừa được đóng gói lại từ bản gốc và đặc biệt là vừa được cr@ck sẵn - Nghĩa là bạn không phải lo hết ngày sử dụng hay phải mệt nhọc đi tìm key gì cả. Chỉ cần một cái click và IDM vừa sẵn sàng cho bạn sử dụng !

Đây là bản Internet Download Manager mình tự làm, vừa kiểm tra rất kĩ lưỡng, đảm bảo 100% không virus (Quét bởi Kaspersky). Nếu có trục trặc gì xin bạn cứ lũy ý ở đây ^^ (Mà chắc hok có đâu )

* Trong phiên bản 6.04 Build 2, IDM vừa hỗ trợ thêm một số trình duyệt khác và cải thiện độ tương KẾT với bộ lọc web Proxomitron.

Ngoài ra mình cũng vừa có một ít cải tiến trong bản SILENT càicủa mình:

- Cải thiện khả năng cài đặt thành công IDM (Tự động tắt IDM trước khi cài)

- Tự động sửa file host để chặn IDM kiểm tra bản quyền

- Bổ sung ngôn ngữ tiếng Việt (Có dấu và không có dấu - Muốn hiển thị được tiếng Việt có dấu phải cài MTTV đã: vi_for_xp.exe)

- Bổ sung thêm skin IDM Ultimate 3D

Tải phần mềm này tại đây:

Code:

andrea_12605

Chắc máy cài deep freezer hay bị virus rồi !Bạn đổi máy khác rồi tải phần mềm tại trang chủ về cài thử xem sao ?

b0y_kut3_b791

thanhendless em thường ra net down soft, phim...tá lả....nhưng dạo này ông chủ Net không biết làm gì mà em không cài được ADM...mong các bạn giúp cho... cái này là bạn vừa cài rồi mà không chạy được chứ j ,mjnh bị hoài nhưng nó chỉ block IDM thôi thử cài flashget đi cũng good lắm

coicomnhom

nếu cài rồi mà không chạy dc idm như bạn flomy nói thì chỉ cần chỉnh lại idm.exe thành cái tên khác vd như abc.exe xong chạy dc ngay

mactructhu

nếu quán net chặn IDM thì bác, chứ vào C:\Program Files\Internet Download Manager đổi IDMan.exe thành tên khác là chạy dc liền

Tại ông ấy muốn bạn vui với ông ấy lau lâu ấy mà :p

Bạn cứ bảo mẹ mua cho cái úb 3G, mỗi tháng 120k thì thích IDM gì cũng được :-D

ghotdynasty nếu cài rồi mà không chạy dc idm như bạn flomy nói thì chỉ cần chỉnh lại idm.exe thành cái tên khác vd như abc.exe xong chạy dc ngay \

thanks nha

Các chủ đề có liên quan khác