Mình muốn onl 1 nick yahoo trên 2 máy cùng một lúc không bít có pro nào có thể chỉ giúp được không nhỉ ... xin chân thành cảm ơn

Piero

1 máy 2 nick thì được

Chứ 1 nick 2 máy thì sao mà được? Có bao giờ bạn chơi game 1 account mà 2 ng` đăng nhập 1 lượt được ko?

ginani_gia

8975 1 máy 2 nick thì được

Chứ 1 nick 2 máy thì sao mà được? Có bao giờ bạn chơi game 1 account mà 2 ng` đăng nhập lượt được ko? Đúng rồi đó bác! bác mở đồng thời (gian) yahoo messenger và chát trong yahoo mail trên cùng 1 máy cũng không được nữa đừng nói chi là 2 máy 1 nick!

Hweolere

Thế bạn vừa từng mở 1 lúc 2 cửa sổ FB của cùng 1 nick chưa ... với YM thì không là được như với phiên bản web mình vừa tìm được cách

tctuvan

Không thể đâu, bất kỳ lúc nào, nếu cùng online thì máy online trước sẽ bị out.
Mà bạn cần online kiểu đó để làm gì.

Waescburne

Quantutrangian Đúng rồi đó bác! bác mở đồng thời (gian) yahoo messenger và chát trong yahoo mail trên cùng 1 máy cũng không được nữa đừng nói chi là 2 máy 1 nick! Đúng rồi mở mail thì khỏi chat

chucongtu86

tulinh13 Mình muốn onl 1 nick yahoo trên 2 máy cùng một lúc không bít có pro nào có thể chỉ giúp được không nhỉ ... xin chân thành Thank Mình có cách đây , cài teamviewer vào chỉ cần 1 máy vào nick yahoo là 2 máy đều bem được

kenvil_cz

Cái này thì back-bite me được!!

Còn IM thì không! Nguyên nhân là đăng nhập thì server yahoo ngắt với các kết nối trước!

Destan

phungtien11 Mình có cách đây , cài teamviewer vào chỉ cần 1 máy vào nick yahoo là 2 máy đều bem được đúng, câu nói quá chuẩn

Harland

thg thì if 1 máy mà log in 2 lần cùng 1 nick là nó vừa out nick trc đó r, đằng nì 1 nick mà 2 máy thì bó tay, mà cũng k bít mục đích làm cái nì để chi nữa, để theo dõi ng khác hả ta @@

Chagiya

phungtien11 Mình có cách đây , cài teamviewer vào chỉ cần 1 máy vào nick yahoo là 2 máy đều bem được thêm VMware nữa là 3pc cùng vào 1 lúc đó

nguyen_manh_h

Chứ 1 nick 2 máy thì sao mà được? Có bao giờ bạn chơi game 1 account mà 2 ng` đăng nhập 1 lượt được ko? hay cho câu reply này

@chủ topic: chắc bạn biết câu trả lời rồi đúng ko

Chứ 1 nick 2 máy thì sao mà được? Có bao giờ bạn chơi game 1 account mà 2 ng` đăng nhập 1 lượt được ko? pha1412 hay cho câu reply này

@chủ topic: chắc bạn biết câu trả lời rồi đúng không
ban tin là 2 máy đăng nhập vào cũng 1 acount cùng 1 game mà vẫn chơi bình thường chứ?! Có đấy!

Dagon

nhatthuong ban tin là 2 máy đăng nhập vào cũng 1 acount cùng 1 game mà vẫn chơi bình thường chứ?! Có đấy! tùy game thôi

CF thì 2 máy 1 nick nhưng khác sever

Garena 3 nick 1 máy ( đễ treo lên lv ) khác sever

còn yahoo thì chắc không được vì khi đăng nhập là nó hú mình tài khoãn cũa bạn bị đăng nhập bỡ́i người khác

Các chủ đề có liên quan khác