hotboy_kinhthi

Dương Tuấn Cùng chung câu hỏi, có gì so sánh với của mình luôn

Thấy một số bợn dùng FPT kêu code này vào được code này vào ngon và up ảnh ok luôn mik vừa thử zồi

ak quên, mik đang dùng FPT nhé

thanks bạn Dương Tuấn sr vì mik là mem mới nên chưa thanks được cho bạn

l1lo0o_boy

hầu hết các code vào được fb nhưng mà up ảnh vs sử dụng apps thì không thể. Up ảnh thì phải sử dụng ultrasurf

karl_lion

nghia_vcu hầu hết các code vào được fb nhưng mà up ảnh vs sử dụng apps thì không thể. Up ảnh thì phải sử dụng ultrasurf chưa thử mà vừa phát biểu là sao bạn cái code trang đầu up ảnh ngon luôn đấy

---------- Bài thêm lúc 15:29 ---------- Bài trước là lúc 15:28 ----------

hulkinredible vào ngon mà up ảnh được k bạn ?? ,mình sài code file host tháng 8 thì k up ảnh được up ngon bạn nhé

blackbery18

thanhbinh_1881 ngon lành cành đào rui Bạn dùng mạng gì ở đâu nói để cho anh em đi sau biết luôn

Lavan

vtthuong2122 mình chẳng dùng code host j cả, mang fpt vẫn vào facebook ầm ầm mà. Bạn ở đâu vậy, mà bạn dùng trình duyệt gì

boysanhdieu_245

Dương Tuấn Bạn nào không up ảnh được thì dùng code này xem sao

À của FPT nha

Còn không thì thằng này FPT mới xài được code này hả bác, mạng khác có dùng được không nhỉ ?

nhokGa_loveGirl

chudethoidai FPT mới xài được code này hả bác, mạng khác có dùng được không nhỉ ? Bạn cứ thử xem sao, lỡ hên xui nó được, còn code đó vốn dĩ là cho FPT, còn VNPT chưa thử

high_manner2003

phongdatgl

Vào facebook tháng 9 - 2011, khắc phục upload ảnh VNPT vừa vâò và up ảnh được tks

Các chủ đề có liên quan khác