Phần mềm hữu ích với Internet
By conang_dethuong4947
#342326 Mới mua con Dcom về, cài đặt kết nối thì nó bị lỗi này, lên gg search thì dc chỉ : start

. Plug and Play

· Remote Access Auto Connection Manager

· Remote Access Connection Manager

· Telephony

nhưng khi start Remote Access Auto Connection Manager và Remote Access Connection Managerlại bị lỗi 1068...hic

lại tìm cách sửa lỗi này: Bạn vào Services. Bạn phải start tất cả các services này nhé: Terminal Services, Remote Procedure Call (RPC), System Event Notification, Windows Management Instrumentation Driver Extensions, COM+ Event System, DCOM Server Process Launcher. Sao cái Terminal Services m tìm không thấy? Sao khó khăn thế hả trời....

Bạn nào biết thì giúp m với nha....

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By it_pro_hi
#347602 Ko pro nào bít hết hả???????
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
By p3chip_d3xuong_chipd3xuong
#347604 traionline8888 cái này ban nên mua key windows có bản quyền, có thể lên trang chủ của microsoff sửa lổi 1. Không phải là mới mua về mình mới bị lỗi này mà mình đang dùng 1 thời (gian) gian rất ngon lành, tự nhiên thì bị

2. Mình dùng laptop có key windows bản quyền mà vẫn bị là sao.

Pro nào biết plz chỉ giáo với .

Thanks !
By khanh_daicavip
#347605 mở run gõ msconfig chọn selective start up sau đó click chọn hết 3 ô vuông dưới, khởi động lại máy. nhớ tắt mấy thàng diệt virus đi. vào lại 3g. chắc là ngon rồi đấy.
Hình đại diện của thành viên
By thietke24_net
#550432 Bạn khôi phục lại registry về mặc định là được. Mình đã bị lỗi này đã fix thành công 100%.
Link hướng dẫn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online