Number1_007

Sáng nay thấy bài của bạn có 50 tin thui ak mình mới chợt nhớ ra hôm trước bạn Nguyen Tran Trung Hieu trong 4 room mình. có send cho mình 1 trang gửi tầm vài triệu tin/ ngày hôm nay mình share cho các bạn nhắn mệt nghỉ lun nha.

Cách đăng kí

bạn vào trang :
hon creat Acount điền các thông tin rùi bấm Create

Enter Zipcode vào

Sau đó bấm Find

Sau đó bạn chọn 1 số cho mình rồi bấm confirm

Nó hỏi có sẻ chia ji` ji` không thì cancel cho đỡ lằng nhằng

Khi hoàn tất bạn bấm vào nút dấu "+" để thêm số và nhắn tin.

Chúc các bạn vui vẻ và nhớ đừng Spam lung tung nha.

Click thank ủng hộ nào!!!!!!!!!!!!!

Berwynne

sport_9x nhập số đt thế nào hả bác vd nè 01208856997

thì đánh vào

camaphehe

sport_9x nhập số đt thế nào hả bác 84 + số điện thoại

Nhớ là bỏ số 0 đằng trước đi

thuyduong_hflc

zinken cái này chỉ get 1 điều không nt tiếng việt được Vậy là được rồi bạn ơi, có thêm tiếng Việt vô nhiều khi lại lằng nhằng lắm, trên web thì thấy được mà đến điện thoại ra cái gì không à

tmt_itc

ARiT Sửa cái số lúc mình chọn có được không nhở...???? không cho đâu bác

tui cũng muốn đỗi lắm vào phần cài đặt nó có đễ sđt ra mà không cho change

chĩ còn cách là lập nick khác rồi chọn 1 trong 10 số nó cho ( hìnhcoi như10 số thì phãi )

zin_va_zon00

ARiT Sửa cái số lúc mình chọn có được không nhở...???? Không được đâu mod, chỉ có tạo nick mới thôi, với lại cái này có cái là nếu gửi đến cho bất kì ai thì cũng 1 số duy nhất mình chọn ban đầu, không tương tự như những dịch vụ khác mỗi lần gửi là 1 số khác nhau

Campbell

Dương Tuấn Không được đâu mod, chỉ có tạo nick mới thôi, với lại cái này có cái là nếu gửi đến cho bất kì ai thì cũng 1 số duy nhất mình chọn ban đầu, không tương tự như những dịch vụ khác mỗi lần gửi là 1 số khác nhau Đc cái là nhận được cả tin nhắn phản hồi từ điện thoại...HAY...

Ponce

ARiT Đc cái là nhận được cả tin nhắn phản hồi từ điện thoại...HAY... Nhưng nhiều khi cũng bất tiện, hồi nãy chọc nhỏ bạn nó gửi tin nhắn lại xả cho 1 tăng

zinken cái này chỉ get 1 điều không nt tiếng việt được Bạn viết ra word trước rồi copy-paste vào gửi tin nhắn là viết được TV ngay thui ak

---------- Bài thêm lúc 13:05 ---------- Bài trước là lúc 13:04 ----------

emlazaizai92 hay quá, liệu có mất tiền không bạn? Mất tiền gì , nếu bạn nào mà trả lời vào số của bạn nhắn thì mất 3k nhắn tin quốc tế

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác