Forster

Hiện tại VT đang cung cấp gói mức cước tối đa - sử dụng 2Gb với tốc độ cao, khi đăng ký bạn sẽ mất 100k or 120k tùy từng gói cước. Sau khi dùng hết 2Gb nó sẽ cho bạn dùng miễn phí với tốc độ ~600Kbps, chỉ dành cho đọc báo, chek mail....

Tình cờ, hôm qua khi mình đang dow windows Dev và phát hiện ra 1 LỖI rất thú vị ở D-Com trong cách tính cước. Đó là bạn có thể sử dụng MIỄN PHÍ tốc độ cao sau khi dùng hết 2Gb mà không tốn 1 xu!Hiện tai lỗi này chỉ 1 số người biết (trong đó có mình) nên bạn nào dùng D-Com mún sử dung FREE để lại MAIL cho mình rùi mình chỉ dẫn cho
Chú ý: Bạn nào vừa biết thủ thuật này rồi thì giữ bí mật (an ninh) giùm nha, đừng công khai chỉ dẫn kẻo VT biết đk sẽ sửa lỗi sớm. Thank!

(hôm qua bạn nemo... vừa post bài này lên 4rum nhưng vì 1 số lý do ảnh hưởng đến công viêc nên không thể tiếp tục giữ key đk)

nguoiwenttv

hiepmapzzz chỉ dẫn cho mình với bạn. Tks bạn nhiều [email protected] ricodiep Chào bạn

Bạn vui lòng hướng dẩn cho mình qua mail ([email protected] )

Thank you rery much tuna_1990 Hướng dẫn cho mình với [email protected]. Thanks quangvinhdd chỉ dẫn cho mình với bạn. Tks bạn nhiều [email protected] anhtuan_gt47 Bạn ơi chỉ dẫn dùm mình.thanh kiu nhiều!! [email protected] Đã gửi........ấn thank nếu thấy hay

Các chủ đề có liên quan khác