em biết post bài sai nhưng cho topic này sống 1 tiếng nhé MOD

Vote bài thứ 10 " Bản tin khủng long" giúp mình với, 12h đêm nay hết hạn rồi . T_T

SẮP top 1 RỒI .

doichomotmuahoa

đừng vào rồi lạnh lùng đi ra nhé T_T

---------- Bài thêm lúc 18:46 ---------- Bài trước là lúc 18:18 ----------

VOTE có mất đến 5 giây đâu, chán tất cả người vãi luyện.

Engel

Eo ôi, bạn còn cách hạng nhất xa qá >.< Đã vote giúp bạn 1 vé rồi đấy.

Tên bài dự thi Số vote 8. Con đường nghệ thuật của ba chàng trai JYJ. Khó khăn, thử thách, chông gai và ánh sáng…! 926 10. Bản tin KHỦNG LONG 593 Voted by ♥ Chém Gió ♥

qlong05

diễn đàn máy chục nghìn người, thì 300 vé có là bao nhiêu đâu, tất cả người nhiệt tình tí đuwocjw , huhuhuhu

thuy_bp75

emlazaizai92 bây giờ là 745 rồi ,giúp tí nào tất cả người ơi Mình quan sát từ trên xuống dưới, các bài comment giúp bạn trong này đều không được bấm Cảm ơn, theo mình nghĩ trước khi muốn người khác làm gì đó cho mình thì mình hãy làm gì đó cho người khác nhé. Ví dụ vậy nè, bạn bấm Thank cho tất cả các comment trong này, những bạn khác vào xem sẽ thấy bạn Thank như vậy, người ta cũng muốn được Thank thì tất nhiên sẽ giúp bạn thôi. Bạn không cần bấm Thank mình đâu, mình khuyên bạn hãy bấm Thank cho tất cả những bạn khác ^^

Chúc bài của bạn sẽ giành hạng nhất nhé!

Wheeler

vote phụ bạn r đó, mà of bạn mới có 20%, cách hạng 1 tới 6% lận, ấy dà, hơi xa, ráng lên

kan8184

còn kém 200 thôi, SR vì đang vội quá không Thank tất cả người , còn 20' T_T

xshiro_kut3x

1 cuộc chiến khốc liêt, nó cũng ghê gớm quá, tất cả người phải nhơ người ủng hộ em với lên dc. hhiihi

Các chủ đề có liên quan khác