Aoidh

các bạn ơi cứu em với!

Em cài win7 bản 64 bít bị lỗi như vầy các bạn có cách nào không giúp em với!

vào phần Screen Saver thì báo lỗi này!

Có bác nào gặp sự cố này chưa giúp em với! Thanks các bạn nhìu

blood_of_dicth

máy của em Dòng "HP Pavilon G4" Em tìm hoài driver vga mà không thấy! các bạn giúp em với!

---------- Bài thêm lúc 10:55 ---------- Bài trước là lúc 10:54 ----------

th2nhth2nh thiếu driver đồ họa.nếu không bít cài thì có thể vào phần windows update để cài.chúc vui Thank bác để em thử xem thế nào!

Mathieu

không được thì mình có thể vào trang chủ hp mà down,mình cũng dùng HP lúc trc cũng lên trang chủ không hà.

spiderman_hqc

Noactive máy của em Dòng "HP Pavilon G4" ... Bạn vào trang chủ HP, tải driver của em nó về là OK ngay

Ryley

th2nhth2nh thiếu driver đồ họa.nếu không bít cài thì có thể vào phần windows update để cài.chúc vui các bạn ơi! em update windows xong rồi phần Screen Saver thì ok còn phần Window Color nó không hiện lên bảng màu như các máy bình thường mà nó lại thế này

cứu em với các bạn ơi Hu hu!

---------- Bài thêm lúc 11:41 ---------- Bài trước là lúc 11:35 ----------

th2nhth2nh thiếu driver đồ họa.nếu không bít cài thì có thể vào phần windows update để cài.chúc vui các bạn ơi! em update windows xong rồi phần Screen Saver thì ok còn phần Window Color nó không hiện lên bảng màu như các máy bình thường mà nó lại thế này

cứu em với các bạn ơi Hu hu!

kiddung1985

Ầy, bạn này gặp nhìu rắc rối nhỉ, theo mình tốt nhất là bạn nên đem ra hãng, tốn 50k để nó cài lại windows rùi nó update tất cả driver đầy đủ cho lun

bebuongbinh26

anhnn2010 Bạn vào trang chủ HP, tải driver của em nó về là OK ngay th2nhth2nh không được thì mình có thể vào trang chủ hp mà down,mình cũng dùng HP lúc trc cũng lên trang chủ không hà. Em Thank hai bác qua nay em driver vật vã lun! Giờ ổn định một chút rồi còn thiếu cái phần bảng màu trong Window color đó nữa thôi! Bác nào bỉết chỉ em với!

---------- Bài thêm lúc 11:50 ---------- Bài trước là lúc 11:45 ----------

Mr.chick_s Ầy, bạn này gặp nhìu rắc rối nhỉ, theo mình tốt nhất là bạn nên đem ra hãng, tốn 50k để nó cài lại windows rùi nó update tất cả driver đầy đủ cho lun bác ơi! driver thì đầy hết cả rồi lỗi này nhỏ mang ra cài lại windows rồi em lại phải cài lại tất cả chương trình em đang sử dụng mất công ạ! Với lại em nghe nói cài đi cài lại nhiều hại ổ cứng lắn! Có giải pháp khác không bác ơi?

Darsy

chọn thems khác đi là được mà lúc trước mình cũng bi như thế

red_pumpkin_90

"Check the Windows Experience Index" chưa bạn?

Lúc trước máy bạn mình cũng bị tương tự, check xong là okie ngay.

Thank các bạn nhiều lắm ạ! Em delete thame củ thay bằng thame mới giờ ổn định rồi lại đẹp nữa hê hê...@@ Thank các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ em nhé!

Các chủ đề có liên quan khác