Alberto

Fileserve Wupload Filesonic Premium Link Generator 5.0

Sẽ không còn vấn đề gì mỗi khi gặp link khó download như Wupload, FileSonic, FileServe. Với công cụ get link này các bạn sẽ download với tốc độ cao như đang sở hữu acc premium. Download liên tục các file mà không cần chờ đợi.

Giao diện chính của chương trình như sau:

các bạn copy link cần download vào chỗ đánh số 1, link nào paste đúng chỗ đó nhé, link Wupload mà paste và chỗ FileSonic là không được đâu. Sau đó nhấn vào nút Generate (chỗ đánh số 2)

Đợi vài giây cho nó get link xong sẽ thấy xuất hiện nút download, bạn chỉ chuyện click vào đó là xong

Chú ý: Mặc định chương trình sẽ download bằng trình save của win, các bạn nên thiết lập thêm một bước nữa để sử dụng trình tăng tốc download IDM.

Từ giao diện chính của IDM các bạn click vào nút Options:

Click tiếp vào nút add browser

Tìm đến file Fileserve,Wupload,Filesonic Premium Link Generator 5.0.exe rồi click vào nút open (click đúp vào file đó luôn cũng được)

Vậy là ok rồi đó, từ giờ mỗi khi click vào nút download thì IDM sẽ nhảy ra bắt link.

Download: Fileserve Wupload Filesonic Premium Link Generator 5.0

Link 4share

Link Mediafire

lov3st0ry_1303

Ông này nhanh thật đang tính viết nhưng lười quá thông báo anh em

Filesonic bắt link tốt ở Server -> Netherland 2 và 3

fileserve như trên bắt link tốt cả 2

Wupload Server -> Germany 1 or 2.

tui chỉ bấm open là IDM tự động bắt link rùi

ductamtcnh3

mrgins đang down về test nhưng mà . mỗi lần chỉ get được 1 link nhỉ Mình vẫn download được nhiều link cùng lúc đó chứ, lúc bạn get link thứ 2 IDM sẽ bắt link và thông báo là trùng với link thứ nhất nhưng thực ra không phải vậy đâu, bạn cứ chấp nhận cho nó bắt link và sẽ thấy là nó download link thứ 2

il0ve_hackiNg

link chết rồi hay sao ý ạ...

---------- Bài thêm lúc 10:18 ---------- Bài trước là lúc 10:11 ----------

Link mới đây nhé..

chip_xinh

Toàn báo lỗi web chứ có được đâu . Làm mất cả buổi tối ngồi thử mãi

Các chủ đề có liên quan khác