maianhvk

Đây là link file *.reg nha các bạn . các bạn tải về chạy file *.reg này rồi dùng IDM tải nha. À mà nhớ phải cài IDM trước khi chạy file *.reg nha, tránh bị lỗi. Acc còn dùng đến tháng 4/2012.

Chạy file *.reg rồi thì giờ các bạn thử nào. Vào thử cái link này nào

Oái, nó vẫn bắt chờ tải và khi tải vẫn không được max tốc độ.

Link là thế này các bạn sửa link lại là rồi dán vào trình duyệt, nó sẽ không bắt chờ, cũng không hạn chế tốc độ nữa. Nhớ là nếu link có đuôi *.file thì xóa đi là được.

Mục đích mình share là để các bạn có acc download chứ đừng upload lên nha, cũng đừng dò pass rồi đổi pass vô ích thôi tại mình log acc mỗi ngày.

Tình hình là mình hơi buồn khi vừa share acc được 2 tiếng thì toàn bộ dữ liệu trong acc biến mất, acc bị đổi pass, thế mới biết mấy thằng thiếu văn hóa giờ nhiều quá. Share cái acc cho anh em thôi mà cũng thấy khổ nữa. Nên mình đổi lại link chứa file *.reg là link Mediafire và chứa cố định trong thư mục đó luôn. Mình sẽ thường xuyên đổi reset pass cho anh em dùng. Nếu cần acc gấp thì Phần mềm qua yahoo thesun.rise nha. Chúc các bạn vui vẻ.

tranmainhatk5

thaks bạn lấy tinh thần, mình có acc dùng rồi ...

mà bạn cứ như nói miệng vậy ... oái với ối ...

tracgiahan96

file lỗi kìa chủ píc.bấm trc tiếp vào link thì bảo link bị xoácopy paste thì link 0,0MB

down cái gì đây

thutinh_online

Rio shinza

wa đây lấy nè ! còn dùng được tới tháng 10 ! thundermegazor chắc chủ top dell rồi 2 bạn này cũng share acc 4share đây, bạn này cần thì ghé qua topic của 2 bạn ấy nha

Vandenberg

toanphong123 file không tồn tại hay vừa bị del Chắc chủ thớt ngưng share rồi bạn

Nye

acc rất tốt thanks chủ thớt rất nhiều, mong la đừng ai đổi pass hãy là người có văn hóa

Các chủ đề có liên quan khác