starla1774

vobakhoibmt Tình hình là em sài chung mạng với mấy phòng trọ canh bên, không biết do chất lượng mạng FPT kém hay la do các phòng bên cạnh sử dung thủ thuật gì đó mà em vào internet nó cứ lúc có lúc không. Ban ngày thi không bị mà cứ khoảng 7h tối đến sáng hôm sau là chập chờn dùng idm down thì có lúc xuống 0 Kb/s, chơi warcraft thì giật giật, lướt web thì load rất chậm.

Mọi người ai biết chỉ zùm em cách khắc phuc với. Em xin Thank trước !! Chắc nó dùng netcut rồi bạn, còn FPT mấy ngày nay đang mở băng thông nước ngoài mà

dongnt_sami

Tình hình là em sài chung mạng với mấy phòng trọ canh bên, không biết do chất lượng mạng FPT kém hay la do các phòng bên cạnh sử dung thủ thuật gì đó mà em vào internet nó cứ lúc có lúc không. Ban ngày thi không bị mà cứ khoảng 7h tối đến sáng hôm sau là chập chờn dùng idm down thì có lúc xuống 0 Kb/s, chơi warcraft thì giật giật, lướt web thì load rất chậm.

Mọi người ai biết chỉ zùm em cách khắc phuc với. Em xin Thank trước !!

Wolf

vobakhoibmt Tình hình là em sài chung mạng với mấy phòng trọ canh bên, không biết do chất lượng mạng FPT kém hay la do các phòng bên cạnh sử dung thủ thuật gì đó mà em vào internet nó cứ lúc có lúc không. Ban ngày thi không bị mà cứ khoảng 7h tối đến sáng hôm sau là chập chờn dùng idm down thì có lúc xuống 0 Kb/s, chơi warcraft thì giật giật, lướt web thì load rất chậm.

Mọi người ai biết chỉ zùm em cách khắc phuc với. Em xin Thank trước !! Chắc nó dùng netcut rồi bạn, còn FPT mấy ngày nay đang mở băng thông nước ngoài mà

phuongmeotk

nevercry1 bác bem đi Nói thêm là cái này chỉ cài được trên XP thôi nha, windows 7 là bó chiếu

Dương Tuấn Chắc nó dùng netcut rồi bạn, còn FPT mấy ngày nay đang mở băng thông nước ngoài mà bác có biết phần mềm chống netcut không chỉ zum em với

tranbinh_ha

nevercry1 bác bem đi Nói thêm là cái này chỉ cài được trên XP thôi nha, windows 7 là bó chiếu

luubichtram1993

vobakhoibmt hả sài trên xp thôi hả, em đang dùng windows 7 chắc đi cuốn chiếu rôi xài 32 thì cài thêm

Dương Tuấn Nói thêm là cái này chỉ cài được trên XP thôi nha, windows 7 là bó chiếu hả sài trên xp thôi hả, em đang dùng windows 7 chắc đi cuốn chiếu rôi

vobakhoibmt hả sài trên xp thôi hả, em đang dùng windows 7 chắc đi cuốn chiếu rôi xài 32 thì cài thêm

red_pumpkin_90

win 7 cũng được mà
có 2 link dow, link thứ nhất là của windows 7, link thứ 2 là của xp

Honon

Chẳng biết bên FPT nó làm gì mà mở hoài thế nhỉ, chăng lẽ mở luôn

Các chủ đề có liên quan khác