secret_spy2710

E đọc trên mạng có mấy web nói về cách sử dụng mạng chủa FPT bằng cách xin 1 acc của ai đó sử dụng trọn gói rồi nhập vào modem của mình. Có ngừoi nói không được, có người nói FPT vừa fix lỗi đó rồi. Cách này là fai fake MAC, nhưng fake MAC modem hay MAC card mạng? CÓ ngừoi nói 2 post không thể có cũng 1 MAC được. E chưa thử cái này. Bác nào nói e biết với

tran_du

qlcpro Vậy cái dây cable mạng nối vào ổ điện nhà cậu àh Cái gì mà vào ổ điện. Cái nào có cái nấy cả rồi mà

nhưng fake MAC modem hay MAC card mạng? CÓ ngừoi nói 2 post không thể có cũng 1 MAC được

1.nhà sản xuất card mạng không bao giờ sản xuất 2 card mạng có MAC tương tự nhau. Có điều ở đây là fake/clone MAC mà. Hoàn toàn có thể làm được.

Bạn thử lấy 02 máy, clone MAC cho 2 máy tương tự hệt nhau rồi gắn vào mạng xem thử nó có chạy không .

Vẫn chạy bình thường bạn à. Không tin thì bạn cứ thử đi.

2.FPT gán MAC ADDR cho user là có thật, chuyện này chính tui bị, đổi modem phải điện thoại nhờ reset lại, và chính hỗ trợ kỹ thuật của FPT cũng đã xác nhận.

3.thử Clone MAC như thế này :

3.1. Tắt modem ở cơ quan bạn(để đảm bảo không hiện hữu 2 MAC tương tự nhau trên ISP)

3.2. Dùng router ở nhà (LinkSys) clone MAC thành MAC của modem ở cơ quan bạn rồi config router này xài account của cơ quan.

..................................hì hì ..........................sài mạng chùa của cơ quan nha, trình chỉ biết có như vậy

duykaka54

thangcohuthtd1 1.nhà sản xuất card mạng không bao giờ sản xuất 2 card mạng có MAC tương tự nhau. Có điều ở đây là fake/clone MAC mà. Hoàn toàn có thể làm được.

Bạn thử lấy 02 máy, clone MAC cho 2 máy tương tự hệt nhau rồi gắn vào mạng xem thử nó có chạy không .

Vẫn chạy bình thường bạn à. Không tin thì bạn cứ thử đi.

2.FPT gán MAC ADDR cho user là có thật, chuyện này chính tui bị, đổi modem phải điện thoại nhờ reset lại, và chính hỗ trợ kỹ thuật của FPT cũng đã xác nhận.

3.thử Clone MAC như thế này :

3.1. Tắt modem ở cơ quan bạn(để đảm bảo không hiện hữu 2 MAC tương tự nhau trên ISP)

3.2. Dùng router ở nhà (LinkSys) clone MAC thành MAC của modem ở cơ quan bạn rồi config router này xài account của cơ quan.

..................................hì hì ..........................sài mạng chùa của cơ quan nha, trình chỉ biết có như vậy Axax, cái này bro lấy ở bên ddth sang à

Thế bro trl e xem có thể fake để dùng chùa được k?

djnhthang_kute

thatswhy123 Axax, cái này bro lấy ở bên ddth sang à

Thế bro trl e xem có thể fake để dùng chùa được k? uh , sao biết, tui cũng là mem bên đó mà....

Hùi trước cũng có suy nghĩ như bạn nên tìm hiểu qua mà.hì

Herlbert

thangcohuthtd1 uh , sao biết, tui cũng là mem bên đó mà....

Hùi trước cũng có suy nghĩ như bạn nên tìm hiểu qua mà.hì Thì tui cũng là mem bên đó. Nhưng bên đó nói giờ k thể xài chùa FPT nữa đúng k nhờ

thatswhy123 Thì tui cũng là mem bên đó. Nhưng bên đó nói giờ k thể xài chùa FPT nữa đúng k nhờ đúng rùi đó bạn ạ.

Vụ trước tui cũng xài chùa suốt mà .

andongwoo_007

ko biết hack nhưng e có cái acc fpt trọn gói+MAC ai cần Phần mềm qua rum sell giá rẻ.có người cho mà không biết dùng sao.

dieuquan2006

kimungnhi không biết hack nhưng e có cái acc fpt trọn gói+MAC ai cần Phần mềm qua rum sell giá rẻ.có người cho mà không biết dùng sao. CHo từ khi nào nay mới đưa lên à

---------- Post added at 23:18 ---------- Previous post was at 23:20 ----------

thangcohuthtd1 đúng rùi đó bạn ạ.

Vụ trước tui cũng xài chùa suốt mà . Giờ còn cách nào xài chùa k bro

Larenzo

không được cậu àk, bên vnpt lắp mỗi máy xài một được đường dây điện thoại nên không hack được

còn hack pass thì tớ hack được cả khối mà không biết làm gì

vào megashare login chơi

contraibien

mình cũng đang dùng đây, nhưng mà nhờ người làm, từ 3 MB lên 8MB. Ai ở Hà nội, muốn kéo mạng để được up như mình thì Phần mềm mình nhé. Mình sẽ giới thiệu anh ấy cho.

Bertin

dieunb mình cũng đang dùng đây, nhưng mà nhờ người làm, từ 3 MB lên 8MB. Ai ở Hà nội, muốn kéo mạng để được up như mình thì Phần mềm mình nhé. Mình sẽ giới thiệu anh ấy cho. vụ này tối hôm qua mình cũng mới nghe qua thằng em về Quảng Ninh bảo mấy thằng bạn nó ở đó chơi 3m -> 8m. Mình đang dùng FPT được 2 năm rồi, vụ này giá cả thế nào thế bạn ?

Ambros

Trích dẫn từ thatswhy123;3894958:
CHo từ khi nào nay mới đưa lên à

Mới cho tuần trước.Ai cần thì Phần mềm tớ nhé.
kun.vietnam

spiderman_hqc

nghe hấp dẫn nhỉ 3Mb => 8 Mb không biết ai dùng dc rồi cố vấn cho tất cả ngườì đi nào

reytintin_1405

comyboyhn vụ này tối hôm qua mình cũng mới nghe qua thằng em về Quảng Ninh bảo mấy thằng bạn nó ở đó chơi 3m -> 8m. Mình đang dùng FPT được 2 năm rồi, vụ này giá cả thế nào thế bạn ? Tớ và thằng em tớ ở hai nơi đăng kí gói 3M mà đang dùng 8M đây. Nói chung thì khi nào bị trở về 3M thì tớ không rõ, nhưng tớ xài lâu rồi, chưa bị gì cả. Đang rất ngon, down thì ngon, mà cũng chỉ trả 275 k / tháng.

---------- Post added at 18:51 ---------- Previous post was at 18:50 ----------

thinhspkt nghe hấp dẫn nhỉ 3Mb => 8 Mb không biết ai dùng dc rồi cố vấn cho tất cả ngườì đi nào Tớ đang dùng đây. 8M thì các cậu biết nó thế nào rồi đó, khỏi nói nhiều.

cungchu_vn

lam` sao được như vậy thế chỉ mình zới.Mình cũng đang sài gói cước đó nà...

Các chủ đề có liên quan khác