Hem biết có ai bị tương tự mình không, dùng d-com3g, lướt web bình thường, thậm chí coi youtube 720p cũng ok không giật, thế mà khi download với idm, link 4share.vn với acc víp nhé, và link mf nữa, thì lúc đầu rất nhanh, gần như max, 600 - 700k/s. thế nhưng 1 lúc sau là tự xuống còn 20 - 50k/s thôi, và cứ giữ nguyên tốc độ như thế. Khi cho stop ~ 5 giây rồi resume lại thì lại max như lúc đầu, nhưng cũng chỉ giữ được 1 chậm ~ 10 - 20 phút là bắt đầu xuống lại.

Cho mình hỏi là do mạng hay là do idm nhà mình thế, có bạn nào dùng dcom bị tương tự mình không ?

---------- Bài thêm lúc 11:56 ---------- Bài trước là lúc 11:19 ----------

Ax, ai trả lời giúp đi, trôi nhanh wa

D-com thì d-com chứ, sóng bình thường, lúc trước khi nào down mà chẳng được max, chỉ có bây h nó mới co giật thế thôi. Mà dừng IDM đi là load youtube 720p chạy ngon ơ không lag.

Mình đang không biết là do mạng hay do IDM bị si đa mới hỏi !

Ai dùng D-com bị tương tự mình không Phần mềm nhé !

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

D-com tải còn nhanh hơn ADSL mấy gói tào lao đấy nhé !

a_1

chắc sóng ở chỗ bạn yếu hay chập chờn, chứ 2 cái này chả có gì đâu

sexx1997

Ax, gần 2 trạm BTS, chập chờn kiểu gì thế ! không biết bao giờ mới hết nhỉ ?

phuongbz

he cái này e cũng đang xài mấy bác ạh mới tets acc vip chạy rất nhanh nhưng được vài % phải stop vì rất là tốn dung lượng nên tình trạng cảu bác e chưa gặp

mà bác xài Dcom mà download chi dữ vậy

hanah_82

chodep mình xài 3g viettel dow vẫn bình thường mà Phải tùy sóng của từng nơi nữa chớ ông

tidus_3012

mình cũng đang xài dcom 3g nhưng cũng tìm tất cả cách tiết kiệm chứ không mấy khi down load.theo mình thì có thể do cái dcom down nhiều nặng dùng lâu thường bị nóng thậm chí là còn bị rớt giữa chừng mặc dừ sóng vẫn nhiều.nói chung là dùng dcom hơi khổ.hj.theo mình bạn nên thử down ngay khi mới kết nối xem thế nào.chúc may mắn!

trang_vit

anhquang206 chắc nhiều cột sóng quá nó nhiều Có chiện đó nữa hén

---------- Bài thêm lúc 16:45 ---------- Bài trước là lúc 16:43 ----------

Ax, bây h để giới hạn 500k/s load 4share thì bình thường, không giới hạn thì rớt từ từ xuống vài k/s.

---------- Bài thêm lúc 16:47 ---------- Bài trước là lúc 16:45 ----------

Ý mình là để giới hạn 500k/s thì khi tải nó cứ thế mà phang, còn không giới hạn thì cứ tà tà rớt xuống !

Các chủ đề có liên quan khác