AH_HA

Giữ lời hứa với bà con, hôm nay mình sẽ sẻ chia những bản báo cáo cũng nhưng proposal của tất cả các diễn giả trong hội thảo Social Network mà mình vừa tham gia.

Phần present của anh Hiếu Apo về chủ đề "Building Customer Loyalty Through Branded Community" với những phân tích rất chi tiết, hợp lý và phần trình bày của anh Tony Trương về chủ đề "Integrating social media into your marketing" với chuyện giới thiệu nhiều tool mới rất hữu dụng cho người làm Online marketing.

Đặc biệt, còn có rất nhiều tài liệu cho các bạn đam mê lập trình, games,....

Hy vọng bộ tài liệu này sẽ giúp ích được cho chuyện học tập và làm chuyện của các bạn.

Link đây:

hoangsonmedia

Thấy box này phù hợp nhất nên post lên. Admin mà thấy không phù hợp thì chuyển box giúp em nhé.

Thanks Admin

Jerah

niceguys_123 Thấy box này phù hợp nhất nên post lên. Admin mà thấy không phù hợp thì chuyển box giúp em nhé.

Thanks Admin bạn phãi xin MOd

chứ nói vậy ai bít

Trevyn

Toàn tài liệu hay, thanks chủ thớt nhiều. Lần sau có hội thảo nữa thì hú mình với nhé bác.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Em cám.ơn ạ Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Sinh viên chia sẻ 1
M Công bố tài liệu tại kho lưu trữ Trung Ương Đảng giai đoạn 1954 - 1975 - thực trạng và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0
Y Công bố tài liệu giai đoạn 1930-1945 tại kho lưu trữ Trung Ương Đảng - Tình hình và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0
J Nghiên cứu giải pháp nhằm nâng cao chất lượng khai thác, sử dụng tài liệu tại kho lưu trữ lịch sử th Văn hóa, Xã hội 0
C Khai thác, sử dụng tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy, Trung tâm Lưu trữ tỉnh Bắc Giang phục vụ nghiên cứu Văn hóa, Xã hội 1
W Nghiên cứu xây dựng danh mục nguồn và thành phần tài liệu thuộc diện nộp lưu vào Kho lưu trữ Trung ư Văn hóa, Xã hội 0
D Sưu tầm, thu thập và tổ chức khoa học tài liệu các phông lưu trữ Tổng Bí thư tại kho lưu trữ trung ư Văn hóa, Xã hội 0
M Sưu tầm, thu thập tài liệu Phông Lưu trữ chủ tịch Hồ Chí Minh của Kho Lưu trữ Trung ương Đảng - thực Văn hóa, Xã hội 0
T Tổ chức khoa học tài liệu Kho lưu trữ Trung ương Đoàn TNCS Hồ Chí Minh Văn hóa, Xã hội 2

Các chủ đề có liên quan khác