Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Roxbury

Nhằm phục vụ anh em có nhu cầu, mình sẽ giúp anh em Cr-ack bản 5.6 hoăc 5.5.

Vì lý do nhiều người lợi dụng đi lấy đi bán lừa đảo nên không chỉ dẫn cụ thể ở đây.

Anh em nào thực sự cần cho công chuyện để lại nick yahoo mình sẽ giúp.

Điều kiện:

1, Yêu cầu máy: cài đặt teamview, cài net framwork >3.5, login vào máy bằng quyền admin cao nhất

2, Đăng ký thành viên tại trang rao vặt này và post > 5 bài rao vặt đúng chuyên mục và để lại link ở topic này.

3, Tuyệt đối không dùng cách Cr-ack để bán phần mềm tiếp, không share tiếp cách Cr-ack trên các diễn đàn (ai vi phạm coi như vừa tự xỉ nhục danh dự của mình khi tham gia và đồng ý các điều khoản ở topic này)

4, Không chắc chắn 100% thành công, nhưng nếu thành công sẽ xin công anh em 1 thẻ điện thoại 100k để tặng kèm theo data chứa gần 5000 forum do mình soạn thêm, làm trực tiếp trên máy nên thành công hay không thì a e biết, không lấy data gần 5000 forum thì coi như free cho a e, chỉ xin thẻ vina 50k cho chỗ thời (gian) gian vừa mất.

5, Bấm nút "thanks" Admin 1 cái nhé!

AE nào ok thì để lại yahoo, thể theo tinh thần tự nguyện ae cần nhé, m không bán phần mềm Cr-ack nhé!

Bổ sung yêu cầu mới: do có nhiều người xin quá, mình cũng chưa nhận tiền của ai bao giờ, bây giờ ai không muốn mất 1 thẻ điện thoại thì vui lòng post 20 bài viết bất kỳ có đặt link lên >10 trang diễn đàn hay rao vặt lớn nhất Việt Nam, post >5 bài rao vặt tại forum này, để lại nick và link bài ở topic này và chờ tới tối (từ bjo chỉ nhận làm tối cho ae).

Anh em thông cảm vì không KẾT những người xin bừa bãi vì những mục đích xấu.

Keywords : Cr-ack Mass Forum Poster 5.6, Mass Forum Poster Full 6.0, Mass Forum Poster key 7.0, Mass Forum Poster serial, massforumposter.com, thu?c Mass Forum Poster, Ph?n m?m dang bài, Ph?n m?m dang tin, Cr-ack, patch, serial, key, MPU, Cr-ack mp4, Cr-ack mpb, auto poster, Cr-ack Auto multi poster, MassForumPosster, Auto Poster .

Keywords : Cr-ack Mass Forum Poster 5.6, Mass Forum Poster Full 6.0, Mass Forum Poster key 7.0, Mass Forum Poster serial, massforumposter.com, thu?c Mass Forum Poster, Ph?n m?m dang bài, Ph?n m?m dang tin, Cr-ack, patch, serial, key, MPU, Cr-ack mp4, Cr-ack mpb, auto poster, Cr-ack Auto multi poster, MassForumPosster, Auto Poster .

babymilo_285

Bên em cũng đêm ngày phải đăng tin quảng cáo đây ạ, nhưng giờ cũng ít làm bằng tay đâu. Nghĩ tới chuyện vào từng forum để đăng bài rao vặt vừa chẳng muốn làm rồi. Nói chung thì em nghĩ các bạn thích nhàn (hay xác định làm sống lâu dài) với cái nghề quảng cáo trực tuyến này thì phải sắm lấy 1 phát Phần mềm đăng tin tự động mà dùng, sẽ thấy cái nhàn nhã của nó.

Bên em có dùng tool đăng bài của bọn bên này, mất 2 củ thì phải, dùng mãi mãi luôn. Có bản dùng thử free trong 10 ngày, các bạn lôi về mà xem thử xem: website diễn đàn.

Có free thì chẳng mất chi không sài, hehe^^

Chúc các bạn làm marketing càng ngày càng nhàn nhã, chứ không nên cày rao vặt như cày game, hao sức lắm. Dành sức khỏe mà làm cái khác hay ho hơn, cả ngày diễn đàn với rao vặt thì chắc ngoẻo sớm mất thôi ạ

soi_tucach

Có pro tốt bụng share giúp em danh sách website diễn đàn với

Email em nhé! Y! d u y k h a n h _ l i f e @ y a h o o . c o m . v n

Các pro thông cảm nhập bằng tay giúp nha! E sợ công cụ tìm kiếm email lắm rùi viết liền thì nó tìm ra spam hoài chịu hok nỗi nên đành viết như vậy mong các bạn hổ trợ giúp . Thanks

Dagon

pamemay Nhằm phục vụ anh em có nhu cầu, mình sẽ giúp anh em Cr-ack bản 5.6 hoăc 5.5.

Vì lý do nhiều người lợi dụng đi lấy đi bán lừa đảo nên không chỉ dẫn cụ thể ở đây.

Anh em nào thực sự cần cho công chuyện để lại nick yahoo mình sẽ giúp.

Điều kiện:

1, Yêu cầu máy: cài đặt teamview, cài net framwork >3.5, login vào máy bằng quyền admin cao nhất

2, Đăng ký thành viên tại trang rao vặt này và post > 5 bài rao vặt đúng chuyên mục và để lại link ở topic này.

3, Tuyệt đối không dùng cách Cr-ack để bán phần mềm tiếp, không share tiếp cách Cr-ack trên các diễn đàn (ai vi phạm coi như vừa tự xỉ nhục danh dự của mình khi tham gia và đồng ý các điều khoản ở topic này)

4, Không chắc chắn 100% thành công, nhưng nếu thành công sẽ xin công anh em 1 thẻ điện thoại 100k để tặng kèm theo data chứa gần 5000 forum do mình soạn thêm, làm trực tiếp trên máy nên thành công hay không thì a e biết, không lấy data gần 5000 forum thì coi như free cho a e, chỉ xin thẻ vina 50k cho chỗ thời (gian) gian vừa mất.

5, Bấm nút "thanks" Admin 1 cái nhé!

AE nào ok thì để lại yahoo, thể theo tinh thần tự nguyện ae cần nhé, m không bán phần mềm Cr-ack nhé!

Bổ sung yêu cầu mới: do có nhiều người xin quá, mình cũng chưa nhận tiền của ai bao giờ, bây giờ ai không muốn mất 1 thẻ điện thoại thì vui lòng post 20 bài viết bất kỳ có đặt link lên >10 trang diễn đàn hay rao vặt lớn nhất Việt Nam, post >5 bài rao vặt tại forum này, để lại nick và link bài ở topic này và chờ tới tối (từ bjo chỉ nhận làm tối cho ae).

Anh em thông cảm vì không KẾT những người xin bừa bãi vì những mục đích xấu.

Keywords : Cr-ack Mass Forum Poster 5.6, Mass Forum Poster Full 6.0, Mass Forum Poster key 7.0, Mass Forum Poster serial, massforumposter.com, thu?c Mass Forum Poster, Ph?n m?m dang bài, Ph?n m?m dang tin, Cr-ack, patch, serial, key, MPU, Cr-ack mp4, Cr-ack mpb, auto poster, Cr-ack Auto multi poster, MassForumPosster, Auto Poster . Nếu t muốn có bản Cr-ack, c có thể send t bản Cr-ack k?>

t đồng y nạp cho bản thẻ 200k?> oke? có cj liên lạc với t theo njk yahoo: vietnamdeluxehotels

vietthanhpv

Topic này là nội dung do mình đăng bên forum của minh nhé!

Anh em nào quan tâm lấy Cr-ack thì xem và repply ở đây:

---------- Bài thêm lúc 08:27 ---------- Bài trước là lúc 08:20 ----------

Mình share tại topic này nhé
dvtruongtn90 gởi mình xin cr: dvkh.fil90 nha

---------- Bài thêm lúc 00:41 ---------- Bài trước là lúc 00:41 ----------

gởi mình bản Cr-ack vào mail : [email protected] nha

sonha1985

Mình vừa làm như bạn yêu cầu. mình mong nhận được sự giúp đỡ của bạn,

Yahoo: phongnguyen149

Đt: 0907917086.

thuansqc

admin gửi cho em cả software và Key giúp em nhé. Mail của em: [email protected]. Thank admin nhiều. Em đã làm theo yêu cầu của anh rùi ah. mong nhận hồi âm sớm của admin

tctuvan

Ngừng. Cái này gây nguy hiểm cho các diễn đàn nên admin nên khóa đi. Bác cần thì hãy vào các link trang web khác

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

Các chủ đề có liên quan khác