Phần mềm hữu ích với Internet
By Florinio
#330496 theanh1234567 khi xem clip trên fifox mà khi nào nó yêu càu down plugin gigi đấy thi nhấn down về xong rùi rétart lại máy bật lại fifox là xem được ah goodluck

nếu clip không xem được mà nó yêu cầu down cái gì đó thì down về rồi restart lại máy ròi vào lại là ok

Làm gì có chuyện phải restart máy lại chứ! Mình ra net hoài máy đóng băng restart lại thì cũng như không. Chỉ cần tắt FF cài lugin Flash vào chạy lại FF là xong.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Virgilio
#330497 Mọi người làm như mình nè. Đơn giản, dễ làm, 100% thành công.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Blog Tâm sự:
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Trông đợi vào sự giúp đỡ của mẹ là điều quá xa xỉ với tôi | 01:04 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Lo lắng vì chẳng biết bao giờ mới mua được nhà cho vợ con | 12:04 ...
  • Trái tim tôi cùng lúc dành tình cảm cho hai người con gái | 02:04 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
By sir_thanh.loveyou
#330498 Bạn download phần mềm "Windows Media Player plug-in" vào rồi khởi động lại FF là ok!

Để bạn khỏi phải tìm mình tìm luôn cho bạn đây nhé. Link down đey.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Blaise
#330499 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình cài KIS7.0.125 khi dùng firefox 2.0 bản tiếng Việt lại không xem được các đoạn video clip?????.Có ai bít cách xử lý trường hợp này giùm mình ko???
By phamchi_dung
#330500 Khi xem không được thì nó sẽ báo là bạn không có plugin ỏ flash.Bạn click vào nó nó sẽ dẫn đến các flash cần thiết rồi down về cài thôi mà hay đơn giản là vào google bấm : addons firefox rồi vào trang ff down mấy cái đó về cho ff. Có đủ cả mà.
By dominhtrang020984
#330502 HẾT SỨC ĐƠN GIẢN, BỞI VÌ FIREFOX VÀ CHOR CHƯA CÓ PLUGIN:Windows

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 ActiveX control content debugger (CHO IE) (EXE, 2.99MB)

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 Plugin content debugger (for FIREFOX, CH. Netscape-compatible browsers) (EXE, 2.95MB)

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 Projector content debugger (EXE, 6.36MB)

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 Projector (EXE, 5.37MB)
By coicomnhom
#330505 thanhluongks down luôn cái này, dung lượng 1.4mb, cài ra là firefox xem các loại luôn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Link này die rùi bác ạ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online