trucvy_vyvy

Hiện vừa cập nhật tất cả các kênh tivi HD rất rõ nét để phục vụ cho các bạn xem tivi online.

Để xem được những kênh này các bạn thực hiện một trong 2 cách sau đây:

Lưu ý: Để xem chất lượng tốt nhất, các bạn nên xem bằng trình duyệt phiên bản mới.

Cách 1: Tải file đính kèm và giải nén ra ---> Click đúp vào file thegioitv.info OctoSetupINFINITEHD.exe để cài đặt. Sau khi cài đặt hoàn thành, các bạn có thể xem thoải mái các kênh tivi HD.

Cách 2: Làm theo chỉ dẫn nhé :

Vào 1 kênh tivi HD bất kỳ, chờ 1 tí bạn sẽ thấy giao diện như sau:

Sau khi click vào nút Agree and Install, sẽ xuất hiện như sau:

Sau khi tải về bạn sẽ có được 1 file tên là OctoSetupINFINITEHD.exe, click đúp vào file này để cài đặt.

Vậy là bạn có thể một cách thoải mái rồi nhé.

Chúc các bạn xem tivi vui vẻ trên !

Nguồn:

bibong0205

Chỉ cần cấu hình bình thường thôi bạn ạ. Vì xài host của Google nên cứ yên tâm đi ^^

arc_ngothanhhai

beijin Còn ít kênh HD quá, bổ sung thêm từ tv.vnn.vn qua đi bạn Đã bổ sung thêm 1 số kênh HD, chiều nay mình sẽ tiếp tục thêm các kênh mới. Thanks các bạn vừa ủng hộ cho ^^

maiko_wen

Xem mấy kênh HD online mướt ghê, sưỡng vãi.....cài VLC làm gì cho mệt!thank pác

kutj194 Tui thấy coi bằng VLC vừa tiện vừa nhanh, khỏi phải vô web Lại còn record được nếu muốn nữa chứ Chuẩn nè Coi VLC nhanh, mình thấy rất tiện ^^

tuandv68

iuem1202 Xem mấy kênh HD online mướt ghê, sưỡng vãi.....cài VLC làm gì cho mệt!thank pác Tui thấy coi bằng VLC vừa tiện vừa nhanh, khỏi phải vô web Lại còn record được nếu muốn nữa chứ

longhaihqdl

kutj194 Tui thấy coi bằng VLC vừa tiện vừa nhanh, khỏi phải vô web Lại còn record được nếu muốn nữa chứ Chuẩn nè Coi VLC nhanh, mình thấy rất tiện ^^

thaihung_moon

Những kênh xem trên VLC đều có ở thegioitv, và ở thegioitv có nhiều kênh HD hơn!Vào thử đi rồi biết, à, muốn xem HD trên thegioitv bạn phải cài đặt octoshape nữa nghe!

iuem1202 Những kênh xem trên VLC đều có ở thegioitv, và ở thegioitv có nhiều kênh HD hơn!Vào thử đi rồi biết, à, muốn xem HD trên thegioitv bạn phải cài đặt octoshape nữa nghe! Thanks bác vừa ủng hộ cho ^^

Ngày mai em tiếp tục cập nhật thêm chục kênh HD nữa, các bạn tiếp tục ủng hộ cho nhé ^^

ngaykhongmua167

dangkidetaive Thanks bác vừa ủng hộ cho ^^

Ngày mai em tiếp tục cập nhật thêm chục kênh HD nữa, các bạn tiếp tục ủng hộ cho nhé ^^ HD đâu ra mà HD, chất lượng công nhận nét thật nhưng chưa đạt đến mức HD đâu bạn, web bạn cũng bt, như tất cả web khác

Donald

beijin HD đâu ra mà HD, chất lượng công nhận nét thật nhưng chưa đạt đến mức HD đâu bạn, web bạn cũng bt, như tất cả web khác Nó còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố bác ợ, thế màn hình máy bác có phải màn hình HD không ạ?

Aundre

dangkidetaive Nó còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố bác ợ, thế màn hình máy bác có phải màn hình HD không ạ?
Code: Complete name : C:\Users\APOLLO\Documents\My Recordings\VTC-HD2.flv
Format : Flash Video
File size : 161 MiB
Duration : 8mn 10s
Overall bit rate : 2 755 Kbps
_presetname : Custom
_creationdate : Thu Aug 11 08:16:40 2011
_videodevice : Decklink Video Capture
_framerate : 25.000
_width : 640.000
_height : 360.000
_videocodecid : avc1
_videodatarate : 1952.000
_avclevel : 31.000
_avcprofile : 77.000
_videokeyframe_frequency : 5.000
_audiodevice : Decklink Audio Capture
_audiosamplerate : 48000.000
_audiochannels : 2.000
_audioinputvolume : 75.000
_audiocodecid : mp4a
_audiodatarate : 48.000

Video
Format : AVC
Format/Info : Advanced Video Codec
Format profile : [email protected]
Format settings, CABAC : Yes
Format settings, ReFrames : 3 frames
Codec ID : 7
Duration : 8mn 9s
Bit rate mode : Constant
Nominal bit rate : 1 952 Kbps
Width : 640 pixels
Height : 360 pixels
Display aspect ratio : 16:9
Frame rate mode : Variable
Frame rate : 25.000 fps
Standard : NTSC
Color space : YUV
Chroma subsampling : 4:2:0
Bit depth : 8 bits
Scan type : Progressive
Bits/(Pixel*Frame) : 0.339

Audio
Format : AAC
Format/Info : Advanced Audio Codec
Format profile : HE-AAC / LC
Codec ID : 10
Duration : 8mn 10s
Channel(s) : 2 channels
Channel positions : Front: L R
Sampling rate : 48.0 KHz / 24.0 KHz
Compression mode : Lossy
Delay relative to video : 15ms Coi thông số đi bạn, stream gốc đó. Đây chưa phải là HD!

funny_lass89

cá bác tranh cãi mà không biết cái gì hết, *** mà tỏ ra nguy hiểm. Thế giới TV và xem trên VLC đều lấy nguồn các kênh HD từ tv.vnn.vn chứ đau ra, muốn nhanh thì xem VLC cho chắc, The Gioi TV chi là sao chép link kênh từ tv.vnn.vn mà thôi

Các chủ đề có liên quan khác