Ailill

Mình là thành viên cũng mới của ketnooi.com/forum cũng muốn lũy tý sức mọn cho ketnooi.com/forum.Hiện nay mình thấy có một số bạn cần dowload tài liệu trên tailieu.vn,hiện tại mình có 1 acc nên share với tất cả người dùng chung.

Mong là tất cả người có ý thức giữ gìn chung,không đổi pass(Nếu cố tình cũng không lấy được đâu).

Acc: idkutehl

Pass: 620232

Đây là lần đầu mình post bài sẻ chia như thế này nên chắc có nhiều sai sót,có gì tất cả người bỏ qua.

Nếu thấy hay thì Thank cho mình phát để lấy tinh thần.

Lưu ý: Mọi người khi dùng xong thì nhớ thoát ra ngoài để người khác có thể đăng nhập tiếp chứ tránh tình trạng có ai đó vào nick sau đó không thoát ra cứ để như vậy làm những người khác không vào được.

bim.lazy

nevercry1 acc die nhanh vl ra Vậy mới có cơ cho thớt mình sống. BTW, thank chủ thớt vừa có tấm lòng hảo tâm sẻ chia với ace, chỉ tiếc là acc mau die quá

Aswin

anhtai1281992 Thank bạn acc tốt lắm acc die rồi sao bít tốt bác

minh_blog

anhtai1281992 em vua tai may bo giao trinh ma Mình vừa test xong, đâu có được mà bạn

ngado10285

Bực qua! Đã có người change pass rồi,đúng là bọn vô ý thức.

Sorry tất cả người, đợi mình lấy lại pass rồi thông báo lại với tất cả người.

maianhvk

đề nghị mấy bác có ý thức 1 chút vì anh em. cư xử không bằng ###. bác ấy vừa share cho rồi còn đổi. nản !

tigerous_4787

dutrang123 đề nghị mấy bác có ý thức 1 chút vì anh em. cư xử không bằng ###. bác ấy vừa share cho rồi còn đổi. nản ! ít người ý thức lắm bác àk

Federico

Mình là chủ topic rất xin lỗi tất cả vì acc bị đổi pass bởi ai đó.Mình sẽ lấy lại pass và tiếp tục share cho tất cả người.

Đây là lần đầu mình share tài khoản nên mong tất cả người thông cảm.

than_hanh2011

mình nghĩ bạn nên cứ đến giờ nhất điinhj thì kiểm tra và phục hồi pass lại để ae cùng sử dụng.

thanks bạn đã share

anthy20

đề nghị các bạn dùng đồ chùa nên có ý thức 1 tí.để anh em được nhờ

Prewitt

Bạn nào cần down ở tailieu.vn thì có thể vào topic , sẽ có người down và tải lên lại các host dễ down cho các bạn

Các chủ đề có liên quan khác