Turner

Tuần trước em còn vào live.123.tivi để lấy link xem sopcast, nhưng tuần này lại không vào được 123.tivi để lấy link xem đá banh trên sopcast. Có AE nào gặp trường hợp này và biết cách khắc phục chỉ em với. Thank.

anhkiethoalan

Không có web nào vào được link để xem list các trận đấu cả.Trang chủ của nó là myp2p.eu cũng không thấy vào được.Có ai biết cách khắc phục không làm ơn chỉ giùm mình với

t_h_151

vodanh9987 Tuần trước em còn vào live.123.tivi để lấy link xem sopcast, nhưng tuần này lại không vào được 123.tivi để lấy link xem đá banh trên sopcast. Có AE nào gặp trường hợp này và biết cách khắc phục chỉ em với. Thank. hi, bạn à, mình cũng vừa bị như bạn, nên mình chữa cháy bằng cách vào thẳng Sopcast rồi click vào thẻ Live channels (những kênh đang online) và tìm kênh sport phù hợp thui, hơi thủ công nhưng vẫn được.

an_hut

Do website họ đang có vấn đề và có thông báo từ nay các bạn qua link này để lấy link xem Sopcast
Code:

hoa_tigon139

mrlonely0812 Không có web nào vào được link để xem list các trận đấu cả.Trang chủ của nó là myp2p.eu cũng không thấy vào được.Có ai biết cách khắc phục không làm ơn chỉ giùm mình với đây nữa nè

ui!!Thank bạn nhìu nhá!!đúng cái mình đang cần!tự nhiên trang myp2p.eu bị đóng mất,đang tìm thi có bạn chỉ dùm rùi!hay thật!!chiến tiếp thui...hihi

at1_007

nó chặn ip rồi

các bạn trước vào facebook như thế nào thì lấy cách đấy mà vào myp2p

kieutrang_7294

minhhuub Do website họ đang có vấn đề và có thông báo từ nay các bạn qua link này để lấy link xem Sopcast
Code: Thank bạn nhiều nha

Các chủ đề có liên quan khác