Phần mềm hữu ích với Internet
By d3pzaj_0nljn3_vjaj_d0mau_1102
#326935 sao VNPT ít kênh vậy ta

bạn nào có VNPT thì up lên cho mình sài với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By HEHE_BLOG
#326936 trunghaihack sao VNPT ít kênh vậy ta

bạn nào có VNPT thì up lên cho mình sài với Nếu bác cần xem tivi kể cả kênh HD thì không thiếu cách xem bác ạ:

Ví dụ cho bác 2 trang web theo em là nhanh nhất, nét nhất về khoản này cho bác:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

lưu ý bác có một số kênh muốn xem bác phải cài trình cắm Octoshape Streaming Services.
Blog Tâm sự:
  • Em trai hay chơi với nhiều người bạn xấu | 12:04 ...
  • Bức thư buồn nhất anh viết cho người mình yêu | 12:05 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Tôi phải lựa chọn giữa mẹ ruột giàu có và mẹ nuôi tình cảm | 12:04 ...
  • Lo lắng vì chẳng biết bao giờ mới mua được nhà cho vợ con | 12:04 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
By lathinga6
#326937 jets8003vinh Nếu bác cần xem tivi kể cả kênh HD thì không thiếu cách xem bác ạ:

Ví dụ cho bác 2 trang web theo em là nhanh nhất, nét nhất về khoản này cho bác:

lưu ý bác có một số kênh muốn xem bác phải cài trình cắm Octoshape Streaming Services. 2 lik trên có rất nhiều kênh mà trong lít kia không có.Bác có thể chèm vô được không?
By nuchuamario85
#326938 hy vong ai có lòng tốt cập nhật thêm nhieu kênh mới cho tất cả người , ví dụ như các kênh của SCTV ,HTVC với VTV9 chẳng han .Mình dùng VNPT nên hơi thiệt thòi so với FPT ,ít kênh hơn
By Ullock
#326940 phuocloa2 hy vong ai có lòng tốt cập nhật thêm nhieu kênh mới cho tất cả người , ví dụ như các kênh của SCTV ,HTVC với VTV9 chẳng han .Mình dùng VNPT nên hơi thiệt thòi so với FPT ,ít kênh hơn Những kênh đó thì theo em thằng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! cung cấp đầy đủ, xem nét lắm.

Nghe đâu bên Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! còn đang có ý định nâng cấp tất cả các kênh lên chuẩn HD, nhưng vì dùng chuẩn HD, nên muốn xem được phải down phần mềm hỗ trợ nữa, bên đó đang trưng cầu ý các mem

Em thì xem thường cũng được, không cần HD làm gì hì hì
By nhoc_dung_pro
#326944 Có xem được đâu. Chỉ xem được 36 kênh chứ mấy.

Các kênh kia kích vào có mở được đâu
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online