Mình mới sử dụng USB 3G Viettel trả sau 180k 7.2Mbps. Mình thấy nó nói là cước 6đ/Mb, miến phí 1.5Gb và yêu cầu sứ dụng ít nhất 50k/tháng. Như vậy là sao mình không hỉu lắm. Có nghĩa là mình phải dùng làm sao mà hết 1.5Gb miễn phí rối thêm 50k nữa là khoáng 1.5Gb nữa phải không? Ai rành trả lời giúp mình nha. Thank nhiều lắm.

lanhgia007

uh.Dùng hết 1,5Gb sau đó mới bắt đó mới phát sinh cước.1Mb =60VND.Cứ tính đi,1 tháng phải dùng tối thiểu 50k.có hạn mức tối đa khi Dk với viettel đó.nên không lo cuối tháng pải cổ.hehhe !

langdu_lukhach

kuro0123 Mình mới sử dụng USB 3G Viettel trả sau 180k 7.2Mbps. Mình thấy nó nói là cước 6đ/Mb, miến phí 1.5Gb và yêu cầu sứ dụng ít nhất 50k/tháng. Như vậy là sao mình không hỉu lắm. Có nghĩa là mình phải dùng làm sao mà hết 1.5Gb miễn phí rối thêm 50k nữa là khoáng 1.5Gb nữa phải không? Ai rành trả lời giúp mình nha. Thank nhiều lắm. cước là 60đ/Mb chứ không phải là 6đ bạn nhé, cái này bạn được dùng miễn phí 1,5Gb trong tháng. hết 1,5Gb, sẽ bắt đầu tính cước.trong thág bạn sẽ phải đóng cước thuê bao là 50k và bạn fải cam kết sử dụng trong vòng một năm. theo mình bạn nên bỏ 680k để mua usb dcom chứ mua cái này trả sau khổ lắm.