Phần mềm hữu ích với Internet
By manamanvn01
#322185 babynag các bạn thật là chơi ý j vậy nhỉ?
By quydaxoa_theky19
#322191 hehehe...mình vừa sign in dc roài... hơi mất công tí nhưng nói chung là lấy lại dc là ok.nhưg không thik tạo nhiều account, mất công lại tương tự như tạotài khoản ma í...công cuộc của tui chỉ tốn có 2 cái email gửi cho Google Team thôi.ai cần tìm hiểu thêm thì liên lạc với mun để trao đổi thêm.
By hanjuri_37
#322193 ducduoc125789 Không phải chốc lát đâu, mình bị cấm đăng nhập vào gần 1 tuần rồi.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Vẫn không được bình nhập đi nhập lại mà vẫn báo là Xin lỗi, tài khoản của bạn đã bị vô hiệu. Bạn vào contact ú send cho họ 1 thông báo hay có thể gọi điện thoại. Mình bị rồi khi dùng gadget đang nhập nhiu tai khoản nhiều lần nên nó "vô hiệu hóa". Sau khi gởi mail và nhận phúc đáp từ google thì 24h sau sẽ mở lại tài khoản. Ngoài cách này ra không còn cách nào khác hết bạn à.
By baby_su_lovely
By nguyenquocdung_1702
#322197 munkhin hehehe...mình vừa sign in dc roài... hơi mất công tí nhưng nói chung là lấy lại dc là ok.nhưg không thik tạo nhiều account, mất công lại tương tự như tạotài khoản ma í...công cuộc của tui chỉ tốn có 2 cái email gửi cho Google Team thôi.ai cần tìm hiểu thêm thì liên lạc với mun để trao đổi thêm.

chị mun chỉ dùm e đi chi ơi

hihiic
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die