copedangyeu_tt

Auto hide ip:

Lướt web chậm vì nó tìm proxy và set vào trình duyệt (thường thì dưới 50% tốc độ IP thực)

fai dùng Cr-ack, fai cài đặt

Nhưng có thể chọn nhiều IP ở các nước, thay đổi IP liên tục

Nhiều khi không thể vào google được nữa

Ultrasurf:

Lướt web nhanh vì nó dùng "proxy ảo", tạm gọi là thế vì cũng k biết giải KẾT thế nào (tốc độ bằng 95% khi truy cập IP thực)

Free, k fai cài đặt, rất nhẹ

Chỉ có IP USA

Chỉ có invisible map gì gì đó (nhớ k nhầm là phiên bản mới của auto hide ip) là khá tốt, nhưng khó Cr-ack vì mỗi lần get Ip là nó check bản quyền

các bạn chọn cái nào, t là chọn ultrasurf cho nó lành

Khi bạn fake ip, bạn nên vào google để kiểm tra, vì nếu k fake được thì khi bạn gõ google.com nó sẽ bật sang google.com.vn, còn khi fake được thì nó sẽ bật sang google.com.* (k fai vn)

Đừng check ip, vì nhiều khi cookies vẫn còn, check k hiệu quả

cuongniit83 Ẩn thế này có qua mặt đựoc Công an không nhỉ Bác này tội phạm hay sao mà nên phải qua mặt công an?

Cái này mà không có serial thì làm sao nó cho chọn ip của nước nào? Nếu không có key thì chỉ dùng ip cố định của 1 nước thui. Ai có key thì share cho a em với nha

Jen_lovely

kimhoanghuy Bác này tội phạm hay sao mà nên phải qua mặt công an? nếu cần thì có qua mặt được an ninh mạng không ? hay dùng xong nó vần tìm đến tận nhà ????

Nathalia

Hiệu quả hay không chỉ cần thử thằng rapidshare biết ngay thoai thử nhiều làm j`.

lamvietphap

Rất hay. Thanks Bạn nhiều.

Mà sao mấy phần mềm này giao diện tương tự nhau thể nhỉ?

rok_xit

zimkaka Mấy cái này giấu IP thì giấu nhưng đường truyền yếu đi đấy,vào mấy web bị chặn mà chậm quá cũng chả muốn vào mình mới biêt đó. thanks

Holden

tranhieu95 Mấy giao diện phần mềm này tương tự nhau như đúc, chỉ khác mỗi tên và có thể là chất lượng, cách vận hành.

Un-tra Sắp và HotSpot Shield vẫn là lựa chọn hàng đầu của mình. Bác này nói đúng đó...mấy phần mềm trên chek lại thì có đổi IP gì đâu, theo mình HotSpot Shield là sự lựa chọn hàng đầu.

Raedburne

có 1 số trang web mà mỗi ip chỉ có được vào 1 lần thì mình dùng cái này có thể đăng nhập nhiều acc không nhỉ? trả lời giúp mình với

Wilmer

smile1991 có 1 số trang web mà mỗi ip chỉ có được vào 1 lần thì mình dùng cái này có thể đăng nhập nhiều acc không nhỉ? trả lời giúp mình với Xài Proxy.Switcher.Pro đi bạn, muốn đổi thì chì cần click là xong.

Các chủ đề có liên quan khác